ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kenji Kishizuka] Katekyo คุณครูที่รัก 3/4 By (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 10, 2016, 09:21:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

darkofangelzero

สุดท้าย...ก็จบหลักสูตรซักที คงจะไม่มีมาหักมุมเอาตอนท้ายๆ

ปล.เวลอัพขึ้น2เวลเลยสินะ จาก5เป็น7เนี่ย

ขอบคุณค้าบ

stupid_dull

xsoulkung123

มาละ ตอนต่อเรื่องนี้
เนื้อเรื่องสนุกมากๆครับ
ภาพสวยดีครับ
ขอบใจมากครับ
::Shy::

Kidkung13

SpaceTime

::WooWoo:: เรียบร้อยสักที อิอิ รอดูตั้งนาน

elviswhat

ขอบคุณมากครับ กลายเป็นรักต่างวัยสะแล้ว

dekduer55

พาอาจารย์ลงไปหาแม่ข้างล่างแล้วแนะนำให้แม่รู้จักลูกสะใภ้เลย ขอบคุณนะคับที่แปลผลงานให้อ่าน

dikky

มาให้ลุ้นกันต่อแล้ว ส่งกำลังใจให้ครับที่แปลงานให้ชม ขอบคุณครับ

patapon01

flukehaha

เอาแล้วเสร็จจนได้ตอนต่อไปคงจัดหนักแน่เลย ขอบคุณมากนะครับ
Manchester United Football Club
We are Red Army

sixdevil7

ครูโดนจนได้งานนี้ติวหนักเลย....ขอบคุณครับ

khonsyd

ขอบคุณครับ จะเป็นยังต่อก็ต้องรอตอนต่อไปล่ะครับพี่น้อง ::GiveMe::

bigboy001

::Crying:: กว่าจะสำเร็จกิจกับคุณครูสาวได้ ลุ้นอยู่หลายตอน ขอบคุณมากๆครับผม...