ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

💖👀UPDATED💖วิธีตรวจสอบว่าอ่านการ์ตูนแล้วตอบเม้นท์ไปกี่เรื่องแล้ว:มือใหม่-เก่า

เริ่มโดย (จิ๋ว), มกราคม 05, 2017, 06:29:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

อ้างจาก: (จิ๋ว) เมื่อ มกราคม 06, 2017, 01:44:17 หลังเที่ยง
อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ มกราคม 06, 2017, 12:34:54 หลังเที่ยง
อ้างจาก: testseven เมื่อ มกราคม 05, 2017, 08:51:50 หลังเที่ยง
ขอบคุณไอดอลของบอร์ด ท่านจิ๋วครับ
อันนี้เห็นด้วย 100% ไอดอลบอร์ด

ปล.อย่าลืมอับภาพไอดอลให้ดูแล้วนะ  ::ChuChu::

ปล. อันนี้คืออะไร ไม่เข้าใจภาษาวัยรุ่น
เอามั่ง แหม...ไอ้เราอุตส่าห์เล่นมุก ก็พวกไอเด้า เอ้ย เป็นไอดอลก็ต้องอับภาพลงโซเชี่ยลซิ ตะเองก็...  ::Grimace::

(จิ๋ว)

อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ มกราคม 06, 2017, 02:26:51 หลังเที่ยง
อ้างจาก: (จิ๋ว) เมื่อ มกราคม 06, 2017, 01:44:17 หลังเที่ยง
อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ มกราคม 06, 2017, 12:34:54 หลังเที่ยง
อ้างจาก: testseven เมื่อ มกราคม 05, 2017, 08:51:50 หลังเที่ยง
ขอบคุณไอดอลของบอร์ด ท่านจิ๋วครับ
อันนี้เห็นด้วย 100% ไอดอลบอร์ด

ปล.อย่าลืมอับภาพไอดอลให้ดูแล้วนะ  ::ChuChu::

ปล. อันนี้คืออะไร ไม่เข้าใจภาษาวัยรุ่น
เอามั่ง แหม...ไอ้เราอุตส่าห์เล่นมุก ก็พวกไอเด้า เอ้ย เป็นไอดอลก็ต้องอับภาพลงโซเชี่ยลซิ ตะเองก็...  ::Grimace::
::DookDig::  ::DookDig::
เกรงว่า ถ้าอิดอลรุ่นนี้เอารูปตัวเองลง
มีหวัง จะเป็นโรคเซ็กซ์เสื่อมกันทั้งเว็บ
หมดอารมณ์ กันทั้งเมือง 
หันไปหาสายเหลือง
หรือไม่ก้อ เข้าสู่วัยทองก่อนกำหนด
อ๊าาาาาา  ::HoHo::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

nutza019

::KO:: ขอบคุณมากครับที่มาชี้ทางให้กับผู้ที่ยังไม่รู้ ไม่ตื่น ไม่เบิกบาน  ::WowWow::

พัดลม

ถ้าอ่านโพสนี้กันเยอะๆ แบบนี้ป๋าจะหาใครแบนละเนี่ย

ปะเด๊วแบนยกเวปแก้หงุดหงิดจะแย่เอาน๊า  ::Oops::
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

HypN♥s

อ้างจาก: พัดลม เมื่อ มกราคม 06, 2017, 04:51:17 หลังเที่ยง
ถ้าอ่านโพสนี้กันเยอะๆ แบบนี้ป๋าจะหาใครแบนละเนี่ย

ปะเด๊วแบนยกเวปแก้หงุดหงิดจะแย่เอาน๊า  ::Oops::
เผลอไปแบนแต่แอดกับม็อด นี่แย่เลยนะ  ::Touchy::

omuu

ไม่เคยรู้เหมือนกันครับว่าเช็คได้
แต่ก็อยู่บอร์ดนี้มาตั้งแต่ปี2010
คงเม้นกระทู้คุนฮิป มาคงหลักร้อยแล้วหละมั้งครับ ผลงานเยอะสุดๆไปเลย
ผลงานดีมีคุณภาพ  ::Shower:: ::Shower:: ::Shower::

HypN♥s

อ้างจาก: haruto เมื่อ มกราคม 08, 2017, 01:32:36 หลังเที่ยง
ขอบคุณมาก ๆ ผมก็โดนไป 90 วัน เพราะไม่รู้นี้ละ
เม้นท์ไม่เม้นท์ยังไม่รู้ตัวอีก แบบนี้สมควรโดนแบนล่ะ

ragisan

ขอบคุณมากนะครับ ได้ความรู้กันเลย
บางทีผมก็ยังงๆกันเลยว่าคอมเม้นกระทู้ไหนไปแล้วมั้งนะครับ

นับว่ามีประโยช์นมากๆเลยนะครับ
ขอบคุณคุณจิ๋วมากนะครับ
::Thankyou::

zamakarn

ปกติผมไม่เคยดูเลย ข้อมูลดีครับเอาไว้จะลองทำ อยู่มาตั้งนานไม่เคยดูสักที บางที เข้าไปตอบ แล้วตอบอีกก็มี 55 เพราะลืม

avelance