ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

💖👀UPDATED💖วิธีตรวจสอบว่าอ่านการ์ตูนแล้วตอบเม้นท์ไปกี่เรื่องแล้ว:มือใหม่-เก่า

เริ่มโดย (จิ๋ว), มกราคม 05, 2017, 06:29:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

อ้างจาก: (จิ๋ว) เมื่อ กรกฎาคม 25, 2017, 11:47:38 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: oo2004 เมื่อ กรกฎาคม 20, 2017, 10:18:32 ก่อนเที่ยง
แล้ว ถ้านานๆๆเข้ามาที่นึง ห้องโดจิน แล้วเมนขอบ คุณ  แล้ว โดนแบน 180  วัน  เพื่ออยากอ่านต่อ ไม่เกินไปหน่อยหรือครับ

ไม่เกินค่ะ เพราะกว่าจะแปล + คลีนการ์ตูนแต่ละเรื่อง ใช้เวลานานหลายชั่วโมง
แต่กลับได้คำตอบจากคุณว่า  "ขอบคุณ"     คำเดียว....

คุณลองคิดดูสิคะว่า มัน คุ้มกันไหม
ขอบคุณเจ๊จิ๋วมากครับ ที่ช่วยอธิบายให้ปลิงเข้าใจ แต่ว่าเข้าใจมั่งหรือเปล่าก็ไม่รู้  ::JubuJubu::

NuT'Tossapon La-ongthong

ผมเคยมีรหัสตอนผมอยู่ ม.ต้น ตอนนี้ผมทำงานมา4 ปีละ จำรหัสเก่าไม่ได้ตอนนี้สมัครยากมากครับ

chailopburi

รบกวนถามแอดมินหน่อย ครับ พอดีบ้างโพส ผมตอบแล้วเจอ ข้อความแบบนี้ ผมเลย งง
ต้องทำยังไงครับ
you must enter text with 80 of fewer characters
ผมก้ตอบในเรื่องและตอบยาว ครับ

rskiz

ขอบคุณที่แบ่งปันกันครับ
ต้องใช้ความพยายามมากเลยกว่าจะแปลได้แต่ละเรื่อง