ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

**เม้นท์อย่างไรถึงไม่โดนผมแบน (HypNos) **

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 20, 2017, 07:10:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

utadajung1

เพิ่งพ้นจากการโดนแบนไป...
กลับมารอบนี้รีบอ่านกฎก่อนเลยกลัวจะโดนอีกรอบ555

Maikeet Fai

เพิ่งเข้ามาใหม่สงสัยเหมือนกันว่า "เอะ ทำไมโดนแบนกันเยาะ"
และมีการเตือนให้ระวัง ให้ทำตามกฎของเว็บ เลยไล่หาอ่านกฎของเว็บจึงเข้าใจ
เป็นกฎ-กติกามารยาทในการอยู่ร่วมกันที่ดีครับ
เกือบเผลอเม้นท์มักง่ายเหมือนกัน...ดีที่อ่านทำความเข้าใจก่อนเม้นท์

HypN♥s

อ้างจาก: Maikeet Fai เมื่อ พฤศจิกายน 04, 2017, 04:00:50 หลังเที่ยง
เพิ่งเข้ามาใหม่สงสัยเหมือนกันว่า "เอะ ทำไมโดนแบนกันเยาะ"
และมีการเตือนให้ระวัง ให้ทำตามกฎของเว็บ เลยไล่หาอ่านกฎของเว็บจึงเข้าใจ
เป็นกฎ-กติกามารยาทในการอยู่ร่วมกันที่ดีครับ
เกือบเผลอเม้นท์มักง่ายเหมือนกัน...ดีที่อ่านทำความเข้าใจก่อนเม้นท์
ที่ช่วงนี้โดนแบนกันเยอะก็ห้องเรื่องเสียวน่ะแหละครับ เม้นท์มักง่ายกัน
ส่วนงานผมมีเป็นระยะๆ แต่ก็ห้ามเม้นท์มักง่ายเหมือนกัน โดยเฉพาะเรื่องที่ซ่อนข้อความนี่ต้องเวลถึงด้วย

ท้องฟ้า ในค่ําคืน

งานแปลก็คุณภาพ  เนื้อเรื่องแต่ละอันก็อ่านเพลินดีครับ อ่านกฎแล้วพอรู้ว่าต้องทำยังไง น่าติดตามมากครับผม

Boran Mark

เพิ่งหาเจอ งานดีมีคุณภาพ ขอบคุณมากครับที่แบ่งปัน

jzpain

::Thankyou:: อุ้ย!!  เพิ่งเม้นไปตะกี้ กระทู้นิยายภาพรักยมครับ ขออภัยและรับทราบกฎแล้ว ผมสมาชิกใหม่ ขอฝากตัวด้วยครับ

Mr. Bommy

พึ่งเห็นกฏ ผมเป็นสมาชิกหใหม่ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

Nuii Yessir

ดีที่เข้ามาอ่านกอนนะครับ ไม่งั้นดูเเล้วจะโดนเหมือนกัน

Champ Thanaset Chaowalit

เหยดดดด อย่าเพิ่งแบนผมเลยครับ เพิ่งได้อ่านโพสนี้ 

ภูธน วรวิเศษ

สอบถามครับ คือต้องสะสม ช่วง ปี 2016 ต้องสะสมให้ครบก่อน ค่อยมาเม้น ของใหม่ๆ หรือ เม้นอันใหม่ๆได้เลย ครับ ส่วนข้อที่เหลือเข้าใจแล้ว=v=

HypN♥s

อ้างจาก: ภูธน วรวิเศษ เมื่อ กันยายน 09, 2018, 09:35:13 หลังเที่ยง
สอบถามครับ คือต้องสะสม ช่วง ปี 2016 ต้องสะสมให้ครบก่อน ค่อยมาเม้น ของใหม่ๆ หรือ เม้นอันใหม่ๆได้เลย ครับ ส่วนข้อที่เหลือเข้าใจแล้ว=v=
ถ้าจำนวนเม้นท์ที่ไม่ได้ซ่อนข้อความยังไม่ถึง20 เรื่องก็ให้เม้นท์ในเรื่องที่ยังไม่ได้ซ่อนข้อความก่อน

สามารถเม้นท์ได้เลย ไม่ต้องรอครบ (ห้ามเม้นท์ในเรื่องที่ซ่อนข้อความ)

แต่ถ้าเวลถึงแล้วก็สามารถเม้นท์เรื่องไหนก็ได้

อีกกรณีหนึ่งก็คือ ให้เม้นท์อย่างมีคุณภาพไม่เม้นท์มักง่าย ก็จะยกเว้นโทษแบนได้

I'm Nook

ภาพกับลายเส้นสวยดีคับ

ตอบซี้ซั้วในกระทู้เตือน
แบนถาวร

genzilla

สุดๆ กฎรุนแรงดี เคร่งครัดสุดๆ จะทำตามครับผม