ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Katsu Aki] Futari Ecchi กามศูตรไดอารี่ 10 วิธีรักษาหลั่งเร็วของริกะ (เช็คชื่อ)

เริ่มโดย พัดลม, มิถุนายน 07, 2017, 03:08:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

strikef.

ขอบคุณครับ จั่วหัวมาขนาดนี้ อยากรู้วิธีแก้เลยครับ 555

แบบนี้นี่เอง ไว้ถ้ามีโอกาสแล้วจะลองดูนะ 555

nekki

แม็คบ้านเราไม่เห็นจะเสริฟภายใน1นาทีเลย... รออย่างต่ำก็5นาทีกว่าจะได้ เผลอๆเป็น10นาที ถ้าพระเอกมาอยู่บ้านเราก็สบายไปละ เผลอๆๆได้ยกละเกือบ10นาที

line1971

ไวกว่าแมคเราก็เคยสั่งแมคโดนัลยังได้ช้ากว่าอยู่นะ(ปลอบใจตัวเองคนหลั่งเ็ว)

tm241281207

ถ้าจะไวกว่าแมคนี้ก็ไม่ใช่ละม้างงง 1รนาทีเนี่ยนะ ปะๆไปดูวิธีรักษาเขากันเถอะ จะแบบไหนน้า หกเก้า ควบม้าหรือจะ... ::Glad:: และขอบคุรมากครับ

Heiji Hinakata

เดี๋ยวนี้เร็วกว่าต้มม่าม่าอีกหรือ พี่จะเร็วไปไหน ถ้าหลั่งเร็วแต่ยิงรัวเป็นปืนกลจะโอเคหรือเปล่า

testseven

มาลงชื่อตามตอนใหม่ไว้ก่อน (เดี๋ยวมีแอบล๊อกอีก เห็นพึ่งปล่อย นึกว่าจะดองยาวอีก ทำใจรอไว้แล้ว แต่ออกไวอย่างงี้ดีกว่านะ #เดี๋ยวแอบงอนอีก)
ว่าแต่งานนี้มาปรึกษาผู้เชี่ยวชาญเลยทีเดียว (ดูเป็นการเป็นงานกว่าอีกคน ดูสิรอบนี้จะให้คำปรึกษายังไง)

sonteen42

ขอรับตอนนี้มาอ่านนะครับ หลังจากอ่านตอน 9 ก็ไปไล่อ่านมาตั้งแต่ตอนแรกเลยครับ 555