ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Poin] My Maids Routine คุณเมดของผม [แปล&ซับ By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 30, 2017, 01:10:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Noii2

เลื่อนขั้นจากเมด เป็นเมียเลยดีกว่า อวบอั๋นสุดๆ

sachawat

เมตแบบนี้หาได้ที่ไหน ขยันเอาใจสารพัด

darkdd1999

(จิ๋ว)

หวังว่าคงจะไม่ได้คิดย่างนี้กับ [สงสัย]  นะ  ::Ahh::

::Ajark:: หรือว่าไม่ทันแล้ว

ช่างเป็นเมทที่ น่ารัก ซื่อสัตย์ อดทน ดีจริง ๆ

ขอบคุณที่แปล & ปัน ค่ะ ::Thankyou::

แล้วคิดว่าเเปลเรื่องนี้เพราะอะไรล่ะ  ::Oops::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

songsak

อยากได้สาวใช้แบบนี้บ้างจัง สาวใช้ในฝันเลยคนนี้

Goff Bangkok

มีคนมาปลุกแบบนี้ทุกเช้าน่าจะดีครับ
ขอบคุณมากครับ
::WowWow::

akasaboy

ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

kowkow

ผมขอสารภาพเคยพยายามจะจ้างเมดสาว ๆ ครับแต่ไม่สำเร็จเลย 

T2

lancer

keatmano

เมดในฝันของหนุ่ม ๆ ทั้งหลาย .... งานนี้คุณหนูจะได้ไปเรียนหนังสือหรือ ...

sachawat

มีเมตคอยดูแลและเอาใจ จะมีสุขใดเทียบ

Mayrode

kipkipju kisdsada

สั้นๆกระชับ ได้ใจความ มาถึไม่ต้องไหว้ครูให้เสียเวลา ใส่กันไม่ยั้ง หน้าแรกจนจบ ขอบคุณมากๆ

conx96857