ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Syoukaki] Kyoudou Well Maid | The Well "Maid" Instructor [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, เมษายน 14, 2018, 12:02:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Akira Watanabe

::Sweat:: ไม่ต้องไปหาเมียคนอื่นแหละ  เอาเมดเป็นเมียนี่แหละ

MΞLODY

อ้างจาก: P Eet ✦Diamond✦ เมื่อ เมษายน 14, 2018, 12:45:05 ก่อนเที่ยง
Much thanks to our young translator for a really nice Songkran treat...  ::WooWoo::
As most people would probably be out celebrating...
We really appreciate the time you took to post something for us to enjoy...!!!

Hope you have a great Songkarn na jaaa...
May the new era brings you lots of happiness & prosperity naaaa...!!!   ::JubuJubu::

ช่วงสงกรานต์ผมนอนอยู่บ้านประจำทุกปีล่ะครับ ไม่ได้ออกไปเที่ยวข้างนอกกับชาวบ้านเลย  ::Oops::

อ้างจาก: bigboy001 เมื่อ เมษายน 14, 2018, 02:28:36 ก่อนเที่ยง
ลองผมมีเมทสวยๆ นมใหญ่ ๆ หอยหนึบๆนะ ได้ลงมือฝึกทุกวันแน่ ๆ เอาให้ท้องเบยคอยดู  ::Confident::

เป็นเจ้านายที่ดีมากครับ  ::DookDig::

อ้างจาก: nekki เมื่อ เมษายน 14, 2018, 03:16:18 ก่อนเที่ยง
ติวครบ100 คะแนน มีทายาท สืบวงค์ตระกูลแน่น่อนครับ
ว่าแต่ไม่เป็นหน้าทาจิบานะเลย เห็นแต่คุณจิซุ

ก็จากเรื่องที่แล้วนั่นไงครับ
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

rak9897925

now6198

TanukiKen

มีเมดแบบนี้ เมียไม่ต้องหาแล้ว
จับเมดทำเมียเลย

ผู้เฒ่าเซราะกราว

คุณชายน้อยที่ไม่เข้าใจผู้หญิงจนโดนช่อดอกไม้ฟาดหน้ากลับมา ยังโชคดีที่มีสาวใช้จิซุที่อยู่ด้วยกันมานานจนรู้อุปนิสัยใจคอ มาช่วยสอนให้รู้จักเข้าใจความรู้สึกของผู้หญิง ด้วยวิธีร่วมรักกัน แต่บอกว่าสอบผ่านแค่30คะแนน สงสัยนายน้อยจะต้องเสียน้ำจนหมดตัวอีกหลายครั้งกว่าจะสอบได้เต็มร้อยคะแนน....อิอิ

game2539

worachat39

ทำไมเป็นเมดที่ดีต่อเจ้านายแบบนี้ สนใจมาเป็ฯเมดให้ผมไหม 

panjun

ชอบลายเส้นและหน้านางเอกจัง สวยแบบบอกไม่ถูกเลย  ::WooWoo::

Joker-

เปิ่นพอกันเลยย ทั้งคุณหนูคนนี้ กับนางเอกเรื่องที่แล้ว

tuedtue2312

jungka

xtazy

สอนทั้งบนเตียงทั้งเรื่องจีบหญิง พอเรียนจบเสร็จคนสอนเลย

tooboy

ถ้าได้100คะแนนคงต้องให้เป็นภรรยาแล้วครับ

joulez

เมดหน้าคมมาก สวยในมุมมองของผมเลยครับ