ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hoshino Ryuuichi] Saimin Choukyou Gakuen Ch.10 [แปลไทย By HypN♥s]**อวสาน

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 07, 2018, 06:51:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

itiuimi

Noii2

ว่าแล้วนางพยาบาลต้องเป็นนางเอก เพราะนางเป็นคนเดียวที่ไม่เคยโดนสะกดจิตเลย แต่แค่นี้ก็คุ้มแล้วแว่นเอ๋ย

Tdestiny

สะกดจิตขั้นโหด

ได้ทุกอย่างบนโลกแล้วละอย่างงี้

น่าติดตามเช่นเคยครับแม้จะจะเป็นตอนจบก็ตาม ::Bloody::

flukehaha

ผมคิดว่าครูพยายาลน่าจะมีอะไรนะดพราะนางเป็นคนทำให้พระเอกช่ำใรเรื่องนี้
Manchester United Football Club
We are Red Army

bigboy001

::Waiting:: ผมว่ามันอาจไม่สำเร็จดังที่คาดไว้ก็ได้ หากต้องการเงินลุงทุนมากมายพร้อมๆกับสร้างฮาเลม เดาว่าสุดท้ายความแตก พระเอกอาจโดนอับเปหิ...

พิสิษฐ์ เ

เรื่องราว น่าจะจบอย่างหักมุม สุดท้าย พยาบาลยูมิ กุมบังเหียนทุกอย่าง  ::Thankyou::

xonly-1790

zero21

ผมว่าสร้างฮาเร็มได้ครับ แต่เหมือนมันจะมีอะไรซับซ้อนบางอย่าง เหมือนกับว่าคนสุดท้ายมันวางแผนตลบหลังอีกทีน่ะครับ ต้องขอดูตอนจบซะหน่อยแล้ว ว่าตรงกับที่คิดไหมครับ ขอบคุณมากครับ ^_^

พอดูจบแล้วมันก็นะ มีลับลมคมในจริงๆด้วย  ::Dizzy::
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

scorpionx

นางพยาบาลคนนี้ชักจะยังไง  ไม่ได้โดนสะกดจิตด้วย
ขอบคุณ

llar

ภาพสุดท้ายเหมือนนายแว่นจะโดนหักหลังรึเปล่า

aum691

พระเอกเราจะได้สร้างฮาเร็มสมใจมั้ยเนี้ย

panjun

ได้ครบทุกคนละเหลือความท้ายทายอะไรไหมน้า หรือคนนี้จะมาให้พระเอกต้องเหนื่อยอีกแล้วนะ

โหหหหหหหหหหหหหหหหหหหห จบแบบเหนือความคาดหมายมากอะไรจะสะกดจิตซ้อนไว้ขนาดนี้ลึกล้ำจริงๆครับ

razagaga

จบแบบฮาเร็มแน่นอน ปูมาขนาดนี้แล้ว แถมยึดโรงเรียนด้วยเลย

nekki

มาแนวนี้มันต้องฮาเล็มอยู่แล้ว​ ถ้าให้ดีให้สาวๆคนไหนก็ได้เอามีดไปจิ้มพุงพระเอกตอนจบก็ดีนะ​ หมั่นไส้พระเอก

wunman

คิดว่าน่าจะสร้างฮาเรมได้โดยมีอดีตประธานสภานักเรียนเป็นตัวเอก จัดหนักทั้งวันทั้งคืนเลย