ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[haruhisky] Ane wa Oyaji ni Dakareteru พ่อเลี้ยงกับพี่สาว [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 31, 2020, 09:15:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gfthebc

สงสัย​จะ​กลมเกลียว​กัน​ทั้ง​บ้าน​แน่​ๆ​เลย​ครับ​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ รู้สึก​สงสาร​น้อง​ชาย​จริงๆ​เลย​ครับ​ จริงๆ​แล้ว​ต้อง​แอบ​ชอบ​พี่​สาว​อยู่​แน่ๆ​เลย​

Oceankings1234

ตาโชคดีสุดๆได้เล่นหลานสุดสวยขนาดนี้

Edit พี่สาวเพอร์เฟคคงเครียดมากไม่รู้จะไประบายยังไง คุณตาเลยโชคดี

conx96857

kriang

Incest ขนานแท้ จะกลายเป็น threesome รึเปล่า

อ้าว นี่มันทำร้ายน้องชัดๆเลย

lnwno00

จะได้ดูอย่างเดียวปะเนี่ย

ไม่ได้ทำจริงๆด้วย

สมถ ไชยเมือง

มาถึงขนาดนี่ตาไม่จัดจะไม่ตรงชื่ออย่างเเรง555หลานก็ให้ท่าขนาดนั้น
เป็นเพราะความเครียดหรือเงี่ยนกันเเน่พูดตรงเลยดีกว่า ::Angry::

HK

เรื่องพ่อเลี่ยงกับพี่สาวแต่ทำไมมาทำกับน้องชายละครับ มันแปลกๆอยู่นะ ::Thinking::

เออ้าคิดว่าจะทำกับน้องที่ไหนได้ ให้แค่น้องได้ดูซะงั้น แต่ก็แปลกนะว่าชอบแบบนี้จริงๆหรือทำเพื่อครอบครัวแบบเรื่องอื่นๆ

juehe

TonynaHee

จะได้แค่มองจริงๆหรอ  ::HeyHey::

สุดท้ายก็ได้แค่มองจริงๆ เอาเข้าจริงถ้าน้องขอพี่ก็น่าจะสนองให้นั้นแหละ

Chaysoy

tatata01

คุณตาๆๆๆๆๆฟันหลวนซะละ แล้วคู่พี่น้องจะมามั้ยเนี่ย

KidYai9569

มันคือความอลหม่าน ของครอบครัวนี้ ใช้มั้ยเนี้ย
มีเซ็กกันทั้งบ้าน เซ็งจุงเบย

ปฏิภาณ ครับ

แบบนี้ก้ได้เหรอ เจบปวดแท้นนน

พระเอกน่ๅจะจัดพี่ไปเลย 55 เสียดๅย

plaftt

อรรถพร โทอิ้ง

อยากมีลูกเลี้ยงแบบนี้บ้างจังอะ

สรุปว่าร่านเองสินะ