ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[haruhisky] Ane wa Oyaji ni Dakareteru พ่อเลี้ยงกับพี่สาว [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 31, 2020, 09:15:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mapaew

พยายามทำความเข้าใจ งงในงง 555 ขอบคุณมากครับลำดับญาติไม่ถูก

tongjedsada

โห้ย เป็นถึงประธานนักเรียน น่ารักอีกด้วย แล้วในบ้านคือแบบความสัมพันแปลกมาก 5555

โอ้ยงง 55555 มันออกแนวดาร์กๆ นะผมว่า ยิ้มๆ ตอนเย 556

[S]ha[D]ow◕‿◕

คุณตาหรอนิ แลดูไม่แก่เท่าไหร่เลย วัยเป็นพ่อได้เลย

เอิ่ม งงแฮะ สรุปเป็นคุณตา(พ่อของแม่) แต่เหมือนกลายมาเป็นพ่อเลี้ยงสินะ เลยเรียกว่าพ่อ  ::Hmmm::

xfreestylex

เอาจริงๆ งง จริงๆนะ แต่แค่เรียกเหมือนเป็นลำดับศักดิ์ เฉยๆป่าว ????

ก็เป็นแฟนพี่อ่ะแหละ แค่เป็นพ่อเลี้ยงมมก่อน

iten1234

พี่สาวจะให้ดูพ่อเลี้ยงเอากับพี่สาว จะได้ไม่ต้องแอบเวลาทำกัน ให้น้องชายรู้

ddcc

คุณตา-พ่อของแม่ พ่อตา-พ่อของเมีย พ่อของตา-พ่อของพ่อชองแม่55555 หรือผมเข้าใจไรผิดไป
น้องชายขออย่าให้เลยเถิดไปกว่านี้ โดยได้เอาพี่สาวไปชุกวู่ววว แต่หน้าสุดท้ายก่อนซ่อนคุณเธอมาบอกว่า ให้พี่ช่วยบิ๊วเธอโดยการมาดูพี่เอากับคุณพ่อ เดี๋ยว โหดไปนะบางที น้องชายจะเป็นไงต่อ
ไอน้องชาย พวกนั้นเล่นใช่มือถือที่เอ็งซื้อถ่ายภาพบาดตาส่งมาให้เอ็ง แบบนี้มันต้องแก้แค่น เอาไปแฉ ทำให้พี่สาวเอ็งเละ หลุดจากสถานะในรร. แล้วเอ็งก็ไปหาผญดีๆ ถ้าเอ็งฉลาดพอน่ะนะ ต้องฉลาดสายดาร์ค

bigboy001

::Crying::  โอโหย คนในครอบครัวจัดเองกันแล้ว จะรอให้พี่สาวไปโดนเสียบทำไม ก็ล่อพี่สาวซะเองเลยดิวะไอ้หนุ่ม โหวว ไปดูเขาเซ็กสฺ์เพื่อ!! ::Confident::

EDIT เป็นเราจะเข้าไปเยสแจมตั้งแต่ให้ห้องโชว์แล้ว ต้องจัด  2 เดือย 1 รูประลองความแข็งแกร่งไปเลยว่าใครเจ๋งกว่ากัน 555+

Worrarat Imkaow

รู้สึกเหมือนเมื่อก่อนก็เคยอ่านแนวบทประมาณนี้ที่พี่ชายกำลังช่วยตัวเองจากรูปน้องสาวแล้วน้องสาวมาเจอ น้องสาวก็เสนอให้ดูเธอมีเซ็กส์กับคนอื่นเหมือนเรื่องนี้เลยครับ อยากรู้แล้วสิว่าตอนจบ จบเหมือนกันมั้ย?
.
.
.
จบเหมือนกันกับเรื่องที่เคยอ่านเลย สุดท้ายน้องชายก็ต้องทนมองสิ่งที่เกิดขึ้นโดยทำอะไรไม่ได้ (ขอบคุณแอดครับที่แปลโดจินเรื่องนี้ให้อ่านกัยครับ)

psycho-field

Threesome ใช่มั๊ยครับ แต่อยากเห็นแบบลงอ่างมากกว่านะ

l3al3yl3ell

ปวดตับแทนนเลย เห็นพี่สาวแล้วงี่ไม่พอ พี่สาวดันมาชวนให้ไปดูตัวเองเอากับตาเนี้ยนะ

โถ่ว์นึกว่าน้องชายจะออกไปแจม

wittaya09

หลานกับตาคงเล่นกันตั้งแต่วันแรก แต่ทำไมน้องชายไม่เข้าไปดูนะ

สงสัยจะได้น้องอีกคนแล้วละน้องชาย แต่เป็นลูกของพี่สาวตัวเองกับคุณตาแน่แน่

tvmax

::Doubt:: สรุปพ่อตา หรือ พ่อ กันแน่เนีย งงแต่ก็โดนจัดอยู่ดี ::DookDig::

ti ok

น้องชายต้องขอเอาด้วยแน่นอน และต้องได้เอาผมว่า

dilok211021

แนวผู้หญิงกับคนแก่สูงอายุ แถมเป็นแนวเอากันให้คนอื่นดูอีก เป็น 2 แนว ที่ผมชอบเลยครับ

กลายเป็นพี่สาวนี้ให้ท่าพ่อตาตั้งแต่วันแรกเลย แต่จะทำยังไงให้น้องชายรู้ สุดท้ายก็เอากันโชว์ให้น้องชายดูซะเลย 555  ::Grimace::

nowhereman

พี่สาวหุ่นดีขนาดนี้ ขอเล่นเองเลยดีกว่า ไม่ต้องให้พ่อเลี้ยงช่วยปลุกอารมณ์หรอก

พี่สาวเปิดทางให้พ่อเลี้ยงเองขนาดนี้ แอบเศร้าแทนน้องชายแฮะ ไปร่วมด้วยก็ไม่ได้ ได้แต่เอาช่วยตอนชัก