ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[haruhisky] Ane wa Oyaji ni Dakareteru พ่อเลี้ยงกับพี่สาว [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 31, 2020, 09:15:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poloxz

เป็นธรรมชาติมากๆเลยคุณพี่สาว
มีหวังน้องชายมีหวังงน้องชาย
อดแตกตาย

ทำไมแอบเศร้า เห้อๆ

yopern

เมื่อหลานช่วยผ่อนคลายขนาดนี้แล้ว ใครจะปฏิเสธได้

edit น่าจะแบ่งปันมาให้น้องบ้างนะ

MADAOO

เผื่อใครงงเรื่องลำดับญาติครับ https://youtu.be/SfxF97ifENo (ฮา)
ค่อนข้างแปลกใจตรงที่คุณตา มารับบทเป็นพ่อเลี้ยงนี่แหละครับ บอกตรงๆว่าไม่เคยเจอความสัมพันธ์แบบนี้เหมือนกัน

แต่แอบน้อยใจแทนน้องชายเหมือนกันนะ ทำได้แค่ดู =_=

mawinxxx102

mawinxxx102

Pager

คือพี่สาวแอบได้กับคุณพ่อ(ตา)อยู่แล้วหรอเนี่ยย ?
น้องชายจะเป็นยังไงต่อไป น่าติดตามจริงๆ

สรุปเสพสุขกับพ่อ(ตา)เต็มที่ แต่น้องชายไม่ได้ แอบสงสารน้องชายเหมือนกันนะเนี่ยยย

keatmano

ต่อจากบิ้ว แล้วก็โม๊กจนเสร็จมั๊ง...กับคุณพ่อ (ตา) น่าจะเรียบร้อยกันไปไม่รู้กี่ครั้งแล้ว ... จะจบแบบครอบครัวสุขสันต์หรือเปล่าเอ่ย

น้องชายก็ต้องทนจนกว่าจะสามารถเลี้ยงครอบครัวได้ หรือพี่สาวเรียนจบมีคนที่รักและแต่งงานในอนาคต

nuunung

ประหยัดน้ำจนต้องอายน้ำด้วยกันมุขนี้ดีจริงๆ อาบอย่างเดียวไม่พอคงต้องมีต่อสินะ ส่วนน้องก็อยากได้ใจจะขาดแต่ก็ไม่กล้าสีกที

สรุปเก็บกดมาจากโรงเรียนถึงต้องระบายความเครียดแบบนี้เข้าทางพ่อเลย แต่สงสารน้องที่อดไปตามระเบียบ

TanukiKen

แหม่ เอาข้ออ้างประหยัดน้ำมาใช้สะด้วย ร้ายจริงๆเลยนะหลาน
อยากมีหลานน่ารักๆแบบนี้จังเลย แต่ก่อนอื่นต้องหาเมียให้ได้ก่อน5555

วางแผนจะมีน้องกันแล้ววว
อยากเห็นภาคพักร้อนกันแล้วสิ

pfrankz

เสนอตัวมาเองแบบนี้ใครจะไม้เอาล่ะ

ตั้งแต่วันแรกเลยท่าท่งเครียดจัดนะเนี่น

abcbanana555

มีการชวนน้องชายไปดูตอนจีดกันด้วย พี่สาวนี่มันจริงๆเลย

ก็แค่อยากจะทำกันแบบเปิดเผยให้น้องชายดูแค่นั้นเอง

Boran Mark

คงเป็นตากับหลานสาวซินะ ที่วิน วิน ต่างตอบแทนให้กัน ส่วนน้องชายแอบรักพี่สาวตัวเอง จะมีวาสนาได้ฟันไหม 555
edit:น่าจะมีตอนต่อให้น้องชายได้กับพี่สาว แบบ 2 รุม 1

jungka

ดูทรงแล้วทำใจให้ยอมรับเรื่องนี้ลำบากเหมือนกันนะ ถึงจะรู้อยู่แล้วก็เถอะ

ดูท่าแล้วน้องจะได้น้องเพิ่มอีกคนแน่นอน

tp3660

ดูจากเกริ่นนำเรื่อง น่าจะเรียกว่า "คุณตา" ครับ ส่วนคำว่าพ่อตาจะใช้เรียกพ่อของภรรยาครับผม
ดูท่าทีเจ้าน้องชายคงแอบชอบพี่สาวหล่ะครับ แอบมีหึงคุณตาด้วย เลยเดาทางไม่ออกว่าสุดท้ายเจ้าหนุ่มจะได้ซั่มพี่สาวไหม (มีแอบลุ้นครับ)

เฮ้อคงต้องตามลุ้นในตอนต่อไปล่ะครับ แต่ว่าพี่สาวกับคุณตาจะเร่งปั้มน้องชาย(อีกคน)ให้กับน้องชายนี่แน่นอนกว่าสิครับ

mspeed

ชอบพี่สาวแน่นอนเลย
แต่อยู่อย่างนี้เหมือนอกหักยังไงไม่รู้นะ
สงสารน้องชายจับใจ ยิ่งเปิดเผย ยิ่งเหมือนถูกเฉือนซ้ำๆเลย