ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hatakeyama Tohya] Oi to Oba no Heya ป้ากับหลาน ตอนที่ 1[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 01, 2020, 06:36:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

[Hatakeyama Tohya] Oi to Oba no Heya | Nephew's and Aunt's Room ป้ากับหลาน ตอนที่ 1[แปลไทย By HypN♥s]
เรื่องนี้มีทั้งหมด 2 ตอน โปรดติดตาม...
Tag: MILF, Incest

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1.ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร (ไม่จำกัดเวล)
2. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นท์ไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
3. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะลงเอยอย่างไร???
1-5

6-10

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะลงเอยอย่างไร???

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

yopern

ป้าสาวใหญ่ชอบเด็ก หลานก็ชอบสาวใหญ่ จิตใจตรงกันแบบนี้ จะรออะไรล่ะ

edit แรกๆก็ยังไม่แตกในหรอก นานๆไปถึงไหนถึงกัน

zajunghu

หลานเริ่มก่อน จะไปจะแนวไหนละเนี่ย

แก้ไข ป้าติดใจแน่ๆ  ดูสีหน้าแล้วชอบ!!

tongjedsada

แหม่ เนื้อเรื่องคลาสิคดีจริง ๆ ทำความสะอาดแล้วไปเจอหนังสือโป๊ แล้วก็เข้ามาจับได้ แต่อ่านทีไรก็ได้อารมณ์ทุกครั้ง 5555

จบแบบมียกสองต่อ เหมือนเดิม 5555 ตอนหน้าผัวป้าเข้ามาเจอรึป่าว

ืns52800189

ถ้าผมมีป้าสาวขนาดนี้.....ผมก็คงทำเหมือนกันครับ...ยิ่งถ้าป้าไม่มีลูกมีผัว...ยิ่งน่าสนครับ

กะไว้แล้วว่าต้องได้ป้าเป็นเมียแน่ๆ...และก็ได้จริงๆ...อยากให้มีตอนต่อไปครับ..อยากรู้ว่าชีวิตป้าจะเปลี่ยนไปอย่างไร

keatmano

ไอ้หลานเจ้าเล่ห์ วางแผนฟันป้าไว้แต่แรก ... จบลงที่ทั้งป้าหลานก็สนุกกันไปโดยไม่ต้องปิดบังความรู้สึกกันแล้ว

กู่ไม่กลับแล้วคุณป้า เจ้าหลานจอมเจ้าเล่ห์ดูจะเป็นผู้เชี่ยวชาญไปหน่อยแล้วมั๊ง

everythink

โคตรชอบลายเส้นการวาดแบบนี้เลยไม่รู้ว่าคนวาดคือใคร ไม่เคยจำชื่อ แต่รู้ว่าชอบ
เรื่องราว และการแปลได้อารมณ์จริงๆ แบบนี้ ตอนต่อไป ต้องเสียวซ่านมากๆ แน่นอน
ถ้าให้เดา ต้องมาการสวมชุดเซ็กซี่ แบบบางเบายั่วยวน

Boran Mark

ใจตรงกันซะอย่าง แถมอะไรก็เป็นใจ ยังงี้มันเหลือเรอะ แต่ระวังท้องด้วยแล้วกั
edit:เสร็จสมอารมณ์ ป้า-หลาน แฮปปี้ครับ

chokolate

ก็ใจตรงกันแล้วนี่ จัดกันสะเลย ไหน ๆ ก้อรู้ถึงความต้องการทั้งคู่แล้ว

จะได้ไม่ต้องมาช่วยตัวเองอีกทั้งสองคน

BiBPY

มาแบบนี้คงต้องติดใจหลานหนักๆ แล้วคุณป้า  ::HoHo::

มาจบแบบนี้ยาวเลย น่าจะได้จัดหนักกับหลานบ่อยๆ แล้ว

MooOon

อ่านเเล้ว ลุ้นตามเลย อยากให้เกิดเเบบนี้บ้าง ทำไมไม่มีป้าสาวๆน่ารักมีผัวเเบบนี้บ้าง 555+

เอาจริงๆ พวกสาวๆที่ซึนบอกว่าไม่ๆๆ ถ้าได้ก้าวข้ามมาครั้งนึงเเล้วก็จะยอมรับหลังจากนั้นไป

ตลอดละ จากที่ดู เพิ่งตอนเเรก ตอนจบของตอนนี้ นางเอกน่าจะยังสับสนลังเลอยู่ ละมั้ง

-----------------------------------------------------------------

เเค่จบตอนเเรกก็ติดใจซะขนาดนี้เเล้ว หลังจากนี้ คงสมยอมเต็มใจอ้าขาให้หลานเองเลยละมั้ง

เเต่เข้าใจพระเอกนะ ป้าหุ่นดีสวยขนาดนี้ เเค่งง ผัวมันเปงเกย์หรอถึงไม่สนใจ สาวๆหุ่นดีๆเเบบนี้

สมน้ำหน้าผัวนางเอก 55+

wender_111

เอ้าเพลงมา จิตใจตรงกัน ผูกพันร๊ากใหม่ สู๊กจายเหลือเกิน ร๊ากเพลินโสดสาย ขอโทษที่ร้องเพี๊ยนครับ
เสร็จแน่ ๆ เลย คู่นี้ ทำงานตามสบายเลยครับคุณซ๊ามี

ป.ล.โดนทีเดียวบานขนาดนี้ หลานไซส์ใหญ่เลยนะเนี่ย
แฟนตูนเลิฟฮินะ

mspeed

คุณป้าพลาดเลยนะ มาทำอะไรน่าตื่นเต้นแต่โดนจับได้แบบนี้น่ะ
จากนี้ไปก็ไม่ต้องเหงาอีกแล้วนะ ทั้งคู่เลย

yugiboy

เรียบร้อยคุณป้าไม่มีลูก ก็จะได้มีคราวนี้แหละโดนตั้งกล้องขนาดนี้ได้มีลูกแน่ๆ
ยังไม่จบต้องมีลูก เหงาทั้งคู่ศีลธรรมก็ไม่อาจหยุดได้

hnongchem

กล้องตั้งโชว์ซะขนาดนี้ คุณป้ายังไม่เห็น  ::Orz::
แต่ดูท่าแล้ว น่าจะคลิ๊กกันทั้งคู่

ดูท่าป้าน่าจะให้อยู่ด้วยกันจนจบปริญญาเอกเลยแน่นอน 5555