ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[hachi] Hitozuma Juurin ละเมิดเมียชาวบ้าน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 01, 2020, 10:59:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

01

02

03

04

ตอบกระทู้แล้วจะเห็นภาพ ใครไม่EDITโดนวัดไข้แน่  ::Evil::

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

everythink

เดาว่าคุณแม่ต้องฟินตามแน่ๆ เลย ตามแผนคุณครุ ดุ้นใหญ่
edit : แหมคุณครูก็ทำตัวน่ารักหน่อยก็ไม่ได้ แบบ แอบกันต่อไปแบบแฮบปี้ อิอิอิ
รอชมตอนต่อไปเลยครับ

pfrankz

ใหญ่ขนาดนี้คุณแม่ติดใจไม่ต้องอ้างลูกแล้วหลังจากนี้

อาจารย์มันร้ายแอบถ่ายไว้แบลคเมบ์อย่างวี้จะหนีไง

abcbanana555

อาจารย์ต้องถ่ายแบล็กเมล์ไว้แล้วก็ได้เอากันอีกครั้งต่อๆไป แม่ก็ติดใจแน่นอน

ยังมีต่อตอนต่อไปอีก รอลุ้นตอนต่อไปเลยม่าคุณแม่จะทำยังไง โดนแบล็ดเมล์อบบนี้ คงติดใจครูบ้างแหละ

err

กลัวแต่ความใหญ่อย่างเดียว  ไม่ได้กลัวว่าสามีจะรู้บ้างเหรอคุณนาย
****จากนี้คงต้องให้อาจารย์เขาช่วยแทนสามีแล้วละนะ...ห่างกันตั้ง 6 เดือนแล้ว  นี่ก็ไม่รู้ว่าสามีจะอยู่ด้วยกันตอนไหน  ให้อาจารย์เขาทำแทนนะถูกแล้ว   คุณนาย

yopern

ตกหลุมแล้วคุณนายไมจังน่าจะโดนไปแล้วล่ะ

edit หลุมดำเรื่องพวกนี้ใครเผลอตกลงไป ไม่มีใครขึ้นมาได้ซักคน

iiouxsoe

งานนี้ติดใจทั้งแม่ทั้งลูกแน่

ยาวเลยแบบนี้ ถูกบังคับต่อ ติดใจแน่เลย

Boran Mark

คุณแม่คงได้ติดใจดุ้นครูซะแล้ว
edit:ครูมันถ่ายรูปไว้ด้วย สงสัยต้องยอมให้มันทำทุกกกกกวัน 555

ืns52800189

แม่ลูกศิษย์สวยขนาดนี้ต้องทำให้ติดใจครับ...จะได้ไม่ต้องใช้ลูกมาขู่ในครั้งต่อๆไป

รีบมาต่อตอนต่อไปเลยครับ...อยากรู้คุณแม่ยังสาวจะเป็นอย่างไร

Party Party

งานนี้อาจมีผู้สมรู้ร่วมคิด ::Hmmm::

น่าจะตั้งชื่อว่า "ปากว่าไม่ ใจให้ท่า" หรือไม่ก็"คุณแม่ของขาด" ท่าจะเหมาะ555
อ่านโดจินคืองานหลัก    เขียนนิยายคืองานอู้

mawinxxx102

อาจารย์ใหญ่ขนาดนั้น คุณแม่ก็ติดใจแน่นอน

MooOon

เอาจริงๆเมื่อก่อนชอบเเนวนี้นะ เเต่หลัง มันรู้สึกเหมือนพวกนางเอกดูโง่ๆ

ยังไงไม่รู้ น่าจะทำให้สมเหตุผล อาจจะเเกล้งบอกว่าลูกมีปัญหาหรือถ่ายรูป

เเบล็กเมลอะไรของลูกสาวนางเอกให้ดูเเบบหลุดไปเรื่องจะใหญ่ก็ว่าไป นี่เอาจริงๆ

จากที่เหง เเค่นางรีบวิ่งออกไปตะโกนให้ใครได้ยินก็จบละ เเผลใจอะไรลูก

ก็ไม่มี เเต่เอาเถอะ ทิ้งเหตุผลไปซะ เเล้วอินกับพระเอกของเรื่อง 555+

ดูๆไปนางเอกน่าจะติดใจหรือเเอบชอบเเต่ไม่กล้าพูดละมั้งเพราะเหงบอกว่าใหญ่กว่าของผัว

ช่วงหลังเดาว่าคงโดนจัดหนักเเละติดใจละมั้ง

------------------------------------------------------------

อ้างๆมีตอนที่2ด้วย เอาจริงๆยังคิดไม่ออกเลยไปยอมไปโม็กให้มันเเต่เเรกได้ไง

เเค่วิ่งไปเเจ่งให้คนในโรรงเรียนรู้เรื่องก็จบเเล้วเเท้ๆ สมองนี่นะ เอาเถอะ ยังดีที่มีตอนต่อ

มาเเนวนี้ให้เดาว่า สุดท้ายน่าจะติดใจเเละเเอบเปงชู้กับพระเอกเเน่ๆ ดีไม่ดี ลูกคนต่อไป

จะเปงลูกของพระเอกกับนางเอกนี่เเหละ ขอบพระคุณที่แปลให้อ่านครับ ^^

tp3660

ดูจากชื่อเรื่องแล้ว คงแนวปวดตับอีกละสิครับท่าน (S)Kater เจ้าครูก็ร้ายจอมวางแผนอยากซั่มเธอตั้งแต่แรกเห็นเลย เอาลูกสาวมาขู่ให้แม่ทำตามใจตัวเอง สุดท้ายคงมีซ้อนแผนเพื่อกินเธอต่อไปยาวๆ แน่ครับ

เจ้าครูตัวร้ายวางแผนกินยาวๆ กะว่ากินจนลูกสาวโตพอกินได้โน่นสินะเนี่ย (เอ..ผมคงชอบแนว NTR + Incest แล้วล่ะครับท่าน)

dome704

mspeed

คุณแม่จะหาทางจัดการอย่างไรได้นะ
สงสัยจะไม่มีทางเลือกแน่เลย
ยังถ่ายรูปเก็บไว้อีก ท่าทางจะรอดยากจริงๆคุณแม่แสนสวย