ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[hachi] Hitozuma Juurin ละเมิดเมียชาวบ้าน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 01, 2020, 10:59:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ppcub Jjip

ตอนนี้ขัดขืนไม่เกิน5นาทีติดใจ

ถือว่าเป็นนางเอกที่ใจแข็งอยุ่นะไม่อ่อนตาม

gfthebc

โดน​ขู่​แบบ​นี้​ ต้อง​ยอมไปตลอดแน่​ๆเลย​ครับ​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ ท่าทาง​จะ​โดน​ขู่​ยาว​ๆ​เลย​ครับ​ เรื่อง​นี้​จะ​ปวด​ตับ​ไหม​ รู้​สึก​สงสาร​คุณ​แม่​ยัง​สาว​จัง​

ddcc

ความคิดแรกคืออยากyessss เลยหรออออ55555 เป็นครูแต่ทำตัวงี้ แย่จริมๆ คุณแม่น่าจะมีทางเลือกมากกว่าแค่ไปเรียกตำรวจปล่อยลูกโดนกับทำตามไอครูนี่นะ บ้าจริง
มีต่อด้วยหรอฟระ เห้ยยยย ยังไม่พอใจอีกหรอ ทำคุนแม่ขนาดนี้ สงสารนาง พอเถอะะะ หมายถึงอีครู แต่ถ้ามีอีกอย่าหยุดแปลนะท่าน5555

Bstar

Tdestiny

น่าจะจบแบบ3Pแน่เลย

ไมจังน่าจะช่วยอาจารย์นี้หลอกแม่แน่เลย

มีตอนต่อไปแบบนี้ ตอนต่อๆไปได้เป็นแบบที่คิดแน่เลย

Summermay

คุณแม่เห็นขนาดดุ้นแล้วมีลังเล สงสัยหลังจากนี้คงมาปรึกษาเรื่องการเรียนกันบ่อยๆแน่  ::Evil::

ท่าทางคุณแม่ยังไม่คล้อยตาม ดูซิจะทำไงต่อ

iten1234

หาทางจัดการ โดนจัดการสะเองสิ จะฟ้อง แต่เก็บรูปไว้แบล็ดเมลไวทำต่อ ให้ทำให้ไม่ได้

Hunfrid

อยากเอาคุณแม่เลยเอาลูกศิษย์มาขู่
อยากรู้จริงๆคุณแม่จะทำยังไง

ยังไม่โดนครอบงำ แต่ก็โดนแบล็คเมย์
เขียนว่าจบตอน1 แปลว่ามีตอนต่อสินะท่าน
ตอนหน้าคงไม่พ้นโดนเอารัวๆแล้วใจแตกแน่ๆ

I'am TopFi

ใหญ่ขนาดนี้คุณแม่ติดใจ

อาจารย์มันร้ายแอบถ่ายไว้

minbaritone

Northstar Rta

คุณแม่เจอของใหญ่แบบนี้ไม่น่าจะพลาดได้ เพื่อลูกแล้วแม่คงจะต้องยอมรับของใหญ่ๆแบบนี้แน่เลย
ดูแล้วคุณแม่ท่าทางจะชอบของใหญ่ๆแบบนี้เพราะเจอแต่ของสามีคนเดียว ยิ่งมีแบล็คเมย์แบบนี้คงได้ยาวๆกัน

siwapeeza

ครูจอมวางแผนจริงๆแต่อยากรู้ว่าหรอกบ่อลูกมาได้ไงหล่ะนี่

ตอนนี้เหมือนไม่เต็มใจตอนหน้าไม่แน่

oshiris

คุณแม่ก็ยอมเขาง่ายไปป่าวครับ

ไม่แคล้วโดนครูขึ้นเเน่นอน

Edit

โดนใหญ่กว่าสามีเข้าไป ขาถึงกับออโต้ล็อคเอวเลยทีเดียว ดูทรงไม่รอดติดดุ้นครูเเน่นอน

black_knight

เปิดเรื่องได้น่าสนใจ อยากรู้ว่าไมจังจะโดนด้วยไหม

โดนไม้นี้เข้าไป ยาวแน่ๆ เสียดายไมจังไม่ตื่น

pichit13

เป็นคุณแม่ที่เสียสละมากเลยครับ
ทำไมผมอิน