ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Takasugi Kou - Ingi No Hate สาวใหญ่ไฟแรงสูง ตอนที่ 15 FoxFang

เริ่มโดย FOXFANG, เมษายน 01, 2020, 08:30:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MooOon

ไอ้พระเอกนี่เลวเหมือนกันนะ ไปเอาเขาจนเบื่อเเล้วก็บอกเลิกกันง่ายๆ

ถ้าเรื่องจริง ผัวเขาบอกหย่ากับเมียเเล้วจะทำยังไง นางเอกนี่คงหนักว่า

สาวอีกคนเเน่ๆ ดูเเล้ว ถ้าพระเอกเลิกเหมือนกัน คงมากินลูกตัวเองเเน่ๆ

เพราะเหมือนลึกๆชอบเอากับเด็กหนุ่มเเล้วละมั้ง สุดท้ายไอ้ผัวนางเอกทำ

ให้นางเอกร่านเเล้วจะได้อะไร งงมาก -*-

biggiggog

ดูเหมือนฝ่ายคุณแม่ชักจะเตลิดซะงั้น
งานนี้จะหยุดทันไหม
ขอบคุณครับ

9toulek

พระเอกของเราเหมือนจะกลับใจ
แต่คุณแม่นี่สิ ความต้องการกลับไม่เคยลดน้อยลงเลย

Boran Mark

อยากให้แม่กับพระเอกวนมาเจอกันเร็วๆ จัง กลัวแม่จะไปไกลกว่านี้ เพราะเริ่มหื่นมากขึ้นเรื่อยๆ

keatmano

กลายเป็นแบบนี้แล้ว คุโรกิคงต้องช่วยแล้ว ไม่งั้นจะพัฒนาไปในทางที่เลวร้ายเลยหล่ะ

kazu36

แต่ผมเดาอีกมุมนึงนะ ไอ้พระเอกอาจจะกลับตัวแล้วก็ได้ แสวงหาที่สุดของอารมย์
ว่าไหม?

ipor

เอาแล้ว....นางเริ่มคุมตนเองไม่อยู่แล้ว
ส่วนคู่ขาก็เคิ่มที่จะสำนึกถึงการกระทำที่ไม่ด้เท่าไหร่แล้ว
ส่วนคุงลูก....จะได้เสียบแม่ไหมนะ

everythink

คุณแม่ ตัวเอกของเรา ติดเซ็กจนขาดไม่ได้แล้ว
เรื่องจะดำเนินต่อไปยังไง แล้วผลที่ออกมาจะมีลูกชายมาเกี่ยวข้องไหมหนะ ลุ้นๆ ต่อไป

yakusa98

เรื่องนี้ไม่เคยได้อ่านแบบจริงจังเลย เพิ่งมาลองได้อ่านดู เนื้อเรื่องก็ดูสนุกดีนี่ แบบนี้ผู้หญิงคงติด sex ไปแล้วละมั้งเล่นโชว์แบบนี้

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ดูท่าคุณแม่ใกล้จะทนไม่ไหวละ  เดี๋ยวคงเป็นคนไปหาลูกตัวเองแหงๆ

p_hart

::Glad:: กลายเป็น สาวใหญ่ร่านสวาท มีความต้องการสูง แทน สุดๆๆไปเลยครับ

kipkipju kisdsada

พระเอกระดับความหื่นเริ่มกลับปกติแต่แม่คุณนะเส้ไม่ได้เบาลงกลับแรงขึ้นๆ เด่วคงได้เสยกับคุณลูกเร็วนี้แหละ อาจจะเป็นการหยุดของแม่และลูกก็ได้

siwapol55

หลายคนในเรื่อง เริ่มกลับมาสู่สภาพปกติ เว้นแต่แม่ที่หนักขึ้นเรื่อยๆเลย
ขอบคุณมากครับ