ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NCP] Hitozuma DeliHeal Appli แอพสั่งเมีย(คนอื่น) [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 02, 2020, 10:01:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

siwapeeza

โหววว แม่บ้านแต่ละคนเด็ดๆทั้งนั้นเลยยย

อ่าวมีเลือกคนได้ด้วยมีภาคต่อแหง๋มๆ

pfrankz

ช่วงนี้ออกไปไหนไม่ได้ถ้ามีแอบนี้นี่ดีเลยมีตนมาให้กินถึงบ้าน

แอพเปลี่ยนมือเองได้แบบนี้แล้วเหตุผลที่ไปหาคืออะไรหว่า

Summermay

อะหือ เหมือนเกมดีๆนี่เอง แต่กะแล้วว่าเอาคนเดียวเดี๋ยวก็เบื่อ จังหวะมีเพื่อนแม้บ้าน งานนี้ฮาเร็ม

หักมุมตอนจบ นี่แอบหรือไวรัส จู่ๆโหลดเอง จู่ๆก็ย้ายเครื่อง แต่งานนี้คนต่อไปก็บันเทิงแน่

cosmos789

อย่างนี้มีได้ทั้งทีม แน่แอพดีมาก
Edit app ดีมากแต่จะโทรมก่อนนะ มีฟ้าเหลืองแน่

oyoyo

ผมก็สงสัยอยู่ว่าอแบนี้มันสั่งคนอื่นมาไม่ได้รึไง ที่แท้ผู้ชายคนนี้ติดใจแม่บ้านคนนี้นี่เอง
สั่งเมนูใหม่มาบ้างดีกว่านะ เผื่อจะได้รสชาติแปลกใหม่
------
อ้าวตอนจบ พระเจ้าคนใหม่ปรากฎตัวแล้ว คิวต่อไปเป็นของหนุ่มแว่น

dragoness

ถ้ามีเควส เพิ่มความสัมพันธ์แบบนี้ กลุ่มเพื่อนไม่มาตีกันบ้านแตกหรอเนี่ย

แอฟจะหายไปเมื่อมีเมียจริงๆสินะ

iammek

ชิมไป 1 ครั้ง มักจะติดใจขอชิมอีก นี่คือคุณลักษณะของอาหารชั้นเลิศ

App เหมือนมีชีวิต คิดได้เอง ย้ายคนได้ด้วย

boxser

แอฟนี่หน้าสนใจมากๆ มาถึงอมเลยตามสั่งเลยโหดจัดๆ

edit แอฟไปเข้าของผ้วเขาด้วย โดนเอาคืนแน่

yugiboy

มันไม่จบแค่คนเดียวแน่ต้องมีคนอื่นอีก รู้สึกอิจฉามัน
เจอพี่แว่นแน่ๆกำลังโหลดแอพเลยฮ่าๆๆๆ

Worrarat Imkaow

ลายเส้นคุ้นๆ ใช่คนเดียวกับที่วาดเรื่องไวรัสรึเปล่านะ? อยากอ่านต่อแล้วครับ ขอไปอ่านต่อก่อนแล้วจะมาบอกความรู้สึกหลังอ่านจบนะครับ ::DookDig::
.
.
.
อ่านจบแล้วครับ เหมือนตอนจบพระเอกจะลืมด้วยนะครับว่าตัวเองทำอะไรลงไปบ้างตอนแอปทำงานอยู่แล้วงี้เหล่าแม่บ้านจะยังชอบพระเอกอยู่มั้ยนะหรือจะลืมตามพระเอกไปด้วย? แล้วหน้าสุดท้ายคือแอปย้ายไปอยู่กับหนึ่งในสามีของพวกแม่บ้านหรือย้ายไปอยู่กับคนโสดอีกคนกันนะ? ::Hmmm::

buark

มีแอพแบบนี้ก็ดีนะครับ คนคิดรวยตาย คนใช้ก็บันเทิงล่ะครับ แต่อย่าใช้ถี่ ไม่งั้นคงโดนผัวเขากระทืบตายก่อน แต่สงสัยว่าใครส่งแอพมาให้พระเอกใช้ จะเป็นคุณฮายาซากะเองรึเปล่า เห็นบ่นว่าผัวไม่เก่ง

buark

แอพหายไปซะยังงั้น พระเอกตายกันพอดี คนเคยกินไม่ได้กิน ตาต่อไปพี่แว่นได้ลองบ้าง น่าจะชวนพระเอกมาร่วมด้วย 

gojira

โอ้โห้เสร็จเลยงี้อีก3คนที่เหลือ ทำไหมตอนสั่งมาบ้านยังดูเหทือนเหลือสติอยู่
กำละตอนจบนี้อย่างหักมุมคนใหม่ได้แอปไปเฉยเลยงี้เสร็จแน่ๆ

Hunfrid

ของวิเศษกลับมาอีกแล้ว กับแอพสั่งได้ ยังไม่พอมีค่าสเตตัส แถมยังมีเควสอีก คราวนี้คงไม่จบแค่คนนี้คนเดียงแน่

yakusa98

แอฟดีมากอ่ะ มีทำเควสด้วย เป็นแอฟที่น่าสนุกจัง

อ้าววว ใช้ได้ทีละคนซะงั้นเหมือนจะแอบน่ากลัว