ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hatakeyama Tohya] Oi to Oba no Heya ป้ากับหลาน ตอนจบ [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 03, 2020, 06:50:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MelonRosE

จากลักษณะคุณป้าไม่สามารถ Move on ใดๆได้ทั้งสิ้นวงการนี้เข้าแล้วออกไม่ได้

/////////////////////////////////////////////////////////////////////////////

อย่างเหมาะสมของป้าคืออย่าไปมีใครใหม่มีแค่ฉันคนเดียวแบบนั้นใช่ไหมฮะ

mrsilver

gfthebc

หวัง​ว่า​จะ​ไม่​​โดน​รุม​เลย​ครับ​ ทั้ง​หลาน​และ​ก็​คน​ส่ง​ของ​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​  ดู​แล้ว​เป็น​เพราะ​หลาน​ยัง​ทำเหมือน​ป้า​เป็น​ของ​เล่น​ ถ้า​หลาน​ทำให้​ป้า​มั่นใจ​ว่า​จะ​ไม่​ถูก​เอา​แล้ว​เท​ ก็​น่า​จะ​จัด​สรร​เวลา​และ​ความ​สัมพันธ์​ที่​มาก​กว่า​นี้​นะ​ครับ​

Hunfrid

ป้าติดใจ ขนาดหลานให้ไปรับของตอนเอากันอยู่ยังยอมเลย ว่าแต่คนส่งของจะสงสัยอะไรไหมน้าา

ต่อไปนี้ก็คงมาแอบมีความสุขกับหลานเรื่อยๆ จบ happy

joulez

หลานแม่งเอาแต่ใจ ป้าก็ยอม ขี้เงี่ยนแบบนี้ เหมือนสมใจอ่ะ ลึกๆเต็มใจอยู่ละ

สุดท้ายมีแอบกินกันยาวๆ แบบนี้ถ้าอยากเรียกป้าหั้ยมาหาก็มา...หุ่นป้าก็น่าเอาด้วยนี่นะ

poloxz

เข้าทางป้าซะมากกว่าม้างง

ไอ้หนุ่มบอกยาวๆไปเลยครับป้า

vigo

พ่อหนุ่มส่งของจะรู้มั้ยน้าว่ากำลังโดนซอยอยู่ ถ้ารู้จะร่วมแจมด้วยป่าวน้า

เอ๋หลานย้ายออกไปอยู่ข้างนอกตอนไหนนาา แต่ก็ดีจะได้มีอะไรกันกับป้าแบบไม่กังวนว่าจะโดนจับได้

PAN DAB

ออกแนวหลานแกล้งป้านะ แต่ดูท่าแล้วป้าน่าจะหลุดจากหลานยากละ  ::Evil::
อ่าวป้าก็เล่นตัวอยู่นะ แต่ดูท่าจะติดใจ ::Thankyou::

kazu36

เดาก่อนนะว่าถ้ามาแนวนี้ ป้าต้องติดใจอยู่แล้ว
อุ๊ยหักมุม เดี๋ยวคนอื่นก่อนเสียอารมย์
::Grimace::

heromomo

ป้าติดใจหลานจนยอมเป็นทาสกามเลยนะ

edit  ติดใจหลานแต่ก็กลัวคนอื่นรู้ เลยเว้นระยะห่างแต่ก็ยังค้องการของหลานอยู่ดี

deedew

Soulsteal Attapon

ยอมทุกอย่างจริงๆคุณป้า ได้โดนแตกในแน่ๆ คนส่งของทำไมมันชอบมาเวลา เย กันตรงประตูบ้านทุกเรื่องเลยวะเนี่ย 555555

edit : แหม่ มียิ้มก่อนจากแล้วบอกว่าจะมาหาอีก อยากได้ความรักที่เหมาะสม อยากโดนหลานเยก็บอกตรงๆไปสิครับคุณป้า อิอิ

kantap9

แตกในโชว์คนส่งของไปเลยพ่อหนุ่ม แล้วก็ชวนคนส่งของมารุมเย็ดด้วยกันเลย 5555

วุ้วว น่าจะชวนคนส่งของมาช่วยเย็ดน่าา เแต่ก็ดีละป้ายอมให้แตกในแบบนี้ จัดไปยาวๆกันเลย

CoolNook Thangsakul

เอิ่ม คนส่งของ มันจะไม่รู้ หรือไม่ได้ยินจริงหรอ ว่ากำลังเย่อกันอยู่อ่ะ

นายไข่ย้อย

น่าจะติดใจยาวนะคู่นี้ ได้กันจนท้องแน่นวน

แจ่มนะเรื่องนี้ ไปเลยกับสามีเถอะป้า
อิอิอิ