ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Takunomi] Enjo Kouhai : สืบพันธุ์ สานสัมพันธ์ [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, เมษายน 03, 2020, 07:50:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oswald

เปิดซีรี่ย์ยาวก็แล้วกันนะครับ โรงเรียนนานาพันธุ์

เวอร์ชั่นไม่เซ็นเซอร์หาได้แค่เล่มแรกกับเล่มสองอีกนิดหน่อยนะครับ

เริ่มตอนแรกกับเจ้าหญิงเอลฟ์กันก่อน

ป.ล. เอลฟ์สมัยนี้ใช้ Tinder หาคู่กันแล้วเรอะ?

yopern

วันละ 5 รอบ งานนี้ไม่ตายก็ดูสภาพไม่ได้แน่นอน แต่เอลฟ์น่ารักและเด็กแบบนี้ จะไม่ยอมตายเด็ดขาด

kenata

โหย ทุกวัน วันละหลายๆ รอบ ไม่แห้ง แน่เหรอ คุณครู

edit : ว่า แต่ เรื่องความร่วมมือระหว่างเผ่า แบบนี้ น่ะ รู้กันแค่ วงใน สินะ

::Dribbling::

nowhereman

มีเชื้อออคอยู่ วันละ 5 รอบ ไม่น่าเป็นปัญหานะเนี่ย แต่หุ่นเล็กเหมือนเด็กแบบนี้ก็ทำใจยากพอดี

mspeed

นี่ขนาดอาจารย์มีพลังมากกว่าปกตินะเนี่ย
เป็นเราคงไม่สู้แล้วแน่นอนเลย

everythink

ปู่ตรู จะมีเชื้อแบบนี้บ้างไหมหว่า วัน 5 รอบ ตอนนี้ วันละรอบจะไม่ไหวแล้ว 5555

psycho-field

ถ้ามีพลังออคแบบนี้ น่าส่งตัวเองเข้าวังเอล์ฟนะ จะโดดลงบ่อแล้วขย้ำให้หนำใจ

DARKAXL

เป็นโครงการที่ดีแท้
ว่าแต่ถ้าพระเอกไม่มีเชื้อออร์คนี่มีหวังแห้งตายแหงๆ ต้องแตกในวันละหลายน้ำแบบนี้

MooOon

ขอบคุณที่แปลเรื่องนี้ให้อ่านครับ คิดว่าน่าจะมีตอนต่ออีกเยอะนะ เพราะหน้าปกมันมีสาวคนอื่นด้วยนิ

คงไม่ใช่มีเเค่เอฟละมั้ง ตามเเนวเรื่องทั่วไป พระเอกมันคงอึดได้หลายน้ำกับสาวๆหลายเผ่าพันธ์ในเวลา

เดียวกันละมั้ง บ้างครั้งอ่านๆอยู่ก็ งงนะ เก็บน้ำไว้ตรงไหนออกเเต่ละทีนี่ เป็นลิตรๆ -*-

ถามว่ามีสาวอื่นมั้ย? Spoiler ว่า "เยอะ"

เรื่องหลักตอนนี้ออกมา 8 เล่มแล้วครับ เรื่องแขนงอีกเพียบซึ่งผมขอข้ามก่อนละกัน

myfino262903

ทานไขบำรุงหน่อยนะครับจารย์ เดี๋ยวเด็กไม่แข็งแรง ::GiveMe:: ขอบคุณครับที่แปลให้อ่าน ::Thankyou::

hotamaru

เป็นเรื่องที่คอนเซปดี เนื้อหาน่าสนใจ แถมภาพยังสวยอีกด้วย ชอบครับ
ไม่มีอะไรเกินไปกว่าความสุขที่ได้แบ่งปันกับทุกคน

Hungry

5รอบทุกวัน คัลเจอร์ชอคเลยนะเนี่ย ตอนนี้ไม่กลัวคุกแล้วกลัวหมดแรงตายมากกว่า ::YehYeh::

BabyFace

ออค+เอลฟ์  ได้เรื่องล่ะงานนี้  ออกมาจะเป็นเช่นใด

polka2012

จัดกันวันล่ะ5รอบทุกวันมีคางเหลืองแน่นอนงานนี้ เอาใจช่วยอาจารย์อีกแรงครับ.. ::Confident::

biggiggog

ไอ้ที่ว่าต้องซ้ำจนกว่าจะท้องก็ดีอยู่หรอก
แต่ซ้ำวันละหลายๆรอบ
อาจารย์จะไหวมั้ยเนี่ย
ขอบคุณครับ