ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Takunomi] Enjo Kouhai : สืบพันธุ์ สานสัมพันธ์ [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, เมษายน 03, 2020, 07:50:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

iammek

ผมยินดีเสนอตัวเข้าไปช่วยครับ วันละรอบกำลังดี

alaaum

buark

มีสมัครโครงการนี้ที่ไหนครับ ถ้าไม่แนวการ์ตูน ไปสมัคร take me out มันจะเหมือนกันมั๊ยนี่ เด็กน่ารักขนาดนี้ ครูก็เครียดล่ะครับ ฟินไปเลย

gfthebc

ไม่​อยาก​ให้​เรื่อง​นี้​ต้อง​ปวด​ตับ​เลย​นะ​ครับ​ อย่างสาว​ๆ​โดน​รุม​ แต่​ถ้า​สาว​ๆ​รุม​พระเอก​ก็​โอเค​ครับ​

noohun

หนึ่งในเรื่องโปรดเลยครับ เรื่องนี้
แต่หลังเล่ม4เหมือนถึงจุดอิ่มตัวแล้ว เลยไม่มีสาวใหม่มาให้พระเอกมาช่วยอีก แต่อันดับ1 ก็ต้ององค์หญิงเอลฟ์นี่แหละ

conx96857

ipor

CoolNook Thangsakul

มีเชื้อออร์คอยู่ แค่วันละ5รอบเอง สบายมาก ออร์คบางตัวเปน20น้ำยังไหวเลย 555

Tdestiny

อาจารย์ต้องคึกจัดๆถึงจะทำให้เผ่าพันเอลฟ์อยู่รอด

ชอบเนื้อเรื่องนี้มากครับ แฟนซีและสนุกมาก

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ถ้าเองไม่มีเชื้อสายของออคอยู่ในตัวละก็  คงได้แห้งตายก่อนแน่

thegift52

ถ้าจำไม่ผิด อายุเอลฟ์จะมากกว่ามนุษย์ คือการเติบโตจะช้ามาก แม้จะผ่านไปหลายปีแล้วก็ตาม แปลว่าจริงๆแล้วเอลฟ์ที่เห็นเด็ก 15 แบบนี้ อาจจะอายุ 30 ของมนุษย์ก็ได้ ถือว่าไม่ผิดอะไร บรรลุแล้ว รอด  ::HeyHey::

Oceankings1234

thetwo

โอ้ ผูกเรื่องได้ซับซ้อนดี มีประวัติเสริมให้พระเอกมีเชื้อสายออร์กด้วย
แต่ถึงขนาดต้องทำต่อที่โรงเรียนนี่ เผ่าเอลฟ์นี่ก็เงี่ยนเหมือนกันนะ 555

ขอบคุณครับ

bigboy001

::Cheeky:: โถวอาจารย์ มีของดี แต่ดันไม่รู้คุณค่าเอา เช้ากลางวันเย็นมันก็เสียของหมด รอกินกลางคืนไปเลยทีเดียว แล้ววันหยุดค่อยหนักๆทั้งวัน มาเอาในโรงเรียนรีบก็เสร็จไว เพื่อ!!!! น้องเอลฟ์ออกจากขาวสวยร่องแน่น มันต้องกินนานๆ ยาวๆ ไม่ใช่แป๊ปๆแบบนี้ โหวววเสียดายของหมด ::Sweat::

hentaiknight

โชคดีที่อาจารย์มีเชื้อสายออร์ค เลยจัดหนักได้ทุกวัน
แต่ทำไมอาจารย์คนอื่นไม่รู้เรื่อง ผู้ช่วย หว่า แปลกดี