ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Erect Sawaru] Shinkyoku no Grimoire แพนโดร่าภาค2 ตอนที่9 By DARKAXL

เริ่มโดย DARKAXL, เมษายน 03, 2020, 10:41:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

DARKAXL

เอาล่ะกลับมาอีกครั้งกับเทพหนวดนะครับ กับแพนโดร่าภาค2 ตอนนี้ก็มาถึงตอนที่9แล้ว เหตุการณ์คราวนี้จะเป็นยังไง ก็ไปรับชมรับฟังกันเลย เย่

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

MooOon

ขอบพระคุณมากครับที่แปลต่อ จะว่าสงสารก็สงสาร จะว่าสมน้ำหน้าก็สมน้ำหน้า

จะหื่นก็......หื่นอะนะ ไม่มีไรมาก 555+ เเต่เอวานี่ เด็ดไม่เเพ้โฮโมคู ร่างผู้หญิงเลย

หุ่นดีจริงๆ อยากเหงตอนหน้าด้วยว่าจะโดนโฮโมคูของตัวเอง ยำปล้ำเจ้านายตัวเองยังไง

เเละอยากเหงตอนต่อไปเเล้วว่า สาวนักดาบ กับนางเอกจะมีประโยชน์อะไรยังไง

คงไม่ใช่พลังสกิลนางเอกหรอกนะ -*-

-----------------------------------------------------------

ตรงๆนะ ถ้าก่อนหน้านี่ เอวา ไม่โดน ย้ำซะเละขนาดจนกลายเปงยัยร่านเเบบนั้น

ผมคงพอจะอินได้หน่อย นี่อารมเเบบ กำลังร่านๆพอเสร็จอารมหมายเเล้วถึงค่อยมา

ช่วยพวกนางเอก -*- เเต่ยอมรับจริงๆ คือไม่ต้องอ่านนเอาเนื้อเรื่องก็ได้ เเค่ลายเส้นก็กิรขายละ ^^

cookiewithjam

ได้ครับ ตอนนี้ได้จัด โฮมุนครุสนึกถึง full metal เลย

---
อยากให้ตัวละครนี้กลับมาอีกในตอนต่อๆ ไปนะ 5555

buark

เอวาโดนซะขนาดนั้น ยังไงนางเอกอีกสองคนน่าจะโดนด้วย ถ้าช่วยเอวาได้เลย คงไม่มัน โฮมนครุสไม่มีอารมณ์ไม่ใช่เหรอครับ แล้วจะได้เสียวมั๊ย

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ถึงรูปร่างมันจะดูพิลึกๆ แต่ยังก็คงคอนเซบหนวดเช่นเคย

bigboy001

::Thinking:: งานนี้่มีหอยฉีกแน่ๆ เพราะเล่นมากันเป็นฝูง อย่างว่าแหละทำเองโดนเอง คงสะใจเองด้วย จริงๆหมู่แบบนี้ก็เพลินดีนะต่อได้เรื่อย ๆ ฝ่ายหญิงก็ไม่ต้องเหนื่อยมาก 555+ ::DookDig::

EDIT สุดท้ายพวกนางเอกก็ช่วยออกมาจนได้ แหมะ โดยเอาซะอิ่มเลยซิ...

hentaiknight

กว่าเอวา จะโดนเหมือนผู้อ่านคัมภีร์คนก่อนๆ ก็หลายตอนอยู่
งานนีโดนทั้งหนวด โดนทั่งโฮมูนครุสแน่ๆ

----
น่องหนูอัศวินก็ยังรอดอยู่ดี เพิ่งมาโชว์เก่งเอาตอนสุดท้าย

pengza1

::Orz::
ร่างจริงแมมม่อมน่าเกลียดมาก

โอ้ยยย เห็นละคิดถึงเบอเซิก

mindza2212

จะเป็นปิศาจอะไรสุดท้ายก็ต้องมีหนวดจริงๆเรื่องนี้

Zoso

ขอสารภาพเลยว่า เคยตัดใจตามเรื่องนี้แล้ว เพราะมีหลายภาคมากก
แต่สุดท้ายก็ต้องกลับมาตามต่อ
ขอย้อนกลับตามปะติดปะต่อเรื่องใหม่ก่อน

Hayo

รู้สึกเนื้อเรื่อง ยิ่งทีจะยิ่งเศร้า

edit: แต่จบดีเหมือนกันนะครับเนี่ย น่ารักดี