ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yutakame] Niizuma o Otosu Appli สะกดจิตเมียชาวบ้าน 2/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 03, 2020, 04:05:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

joulez

เอาล่ะ ตัวอย่างตอนที่แล้ว rta เมียซึ่งๆหน้าเลย จะจบยังงัยนะ

เพื่อนข้างบ้านก็เย็ดอยู่คนเดียว ไม่เย็ดคนอื่น อยากมีลูกอีก แต่ไม่อยากรับผิดชอบ กลายเป็น 3 คนผัวเมียเฉยเลย แบบสะกดจิตผัวเขาแทน

etracker

ตอน 2 มาแล้ว ขอบคุณมากนะครับที่ตั้งใจแปลมาให้พวกเราได้อ่านกันครับ
คราวนี้เหมือนจะมาแบบไม่สะกดจิตซะด้วย นางเอกจะยอมเหรอ

น่าสงสารผัวจัง เมียกลายเป็นสาวร่าน แถมต้องมาเลี้ยงลูกคนอื่นอีก

noname1

โดนสะกดจนปั๊มกุญแจให้คนอื่นใช้ได้นะเราเนี้ย

neokiseki

ไม่สะกดจิตกะให้แบบเต็มใจเองสินะ

แค่สะกดจิตไว้ไม่ให้ทำอะไร นั่งดูเฉยๆหรอ

drof666

ถ้าวัวเคยค้าม้าเคยขี่อะไรมันก็ง่ายนิดเดียวจุดติดก็ลุกพรึบ
Edit. ผัวไม่รู้เรื่องอะไรเลยว่าเมียจัดหนักกับหนุ่มข้างบ้านจนท้องโย้

Oceankings1234

นางเอกจะกล้าขัดขืนจริงๆเหรอไม่น่านะ

Edit ผัวคงโดนสะกดจิตซ้ำซ้อนจนไม่รู้ว่าเมียติดดอ คนข้างบ้านขนาดนี้น่าสงสารจริงๆ

xonly289482

ไม่น่าได้เรียกตำรวจนะ แถมคราวนี้ ไม่ใช้แอสะกดจิตด้วย  ::HeyHey::

แน่นอนว่าเหมือนเสพยาจนเข้าเส้นงานนี้ สามีโดนภรรยานอกใจ 100%

mummebufa

ทำเลยหรอโคตรเถื่อน ความทรงจำนังนุแน่นอนได้ทาาควยเพิ่ม 1 Ea

สะกดจิตผัวแล้วใช้ไปทำงาน สุดๆ แล้วมันไม่โลภเลยนะสะกดจิตแค่คนเดียวพอ

yopern

เดี๋ยวตำรวจมาจะทำยังงัยนะ กำลังมันจะบอกยังงัย น่าจะติดใจนะ

edit อย่างนี้เขาเรียกว่า มีชู้นี่หว่า

lnwno00

รู้ตัวแล้วหรอนี่

ติดใจจนได้ลูกแล้ว

HK

งง สรุปว่าไอนั้นมันกดอะไรผิดหว่า แม่บ้านแค่โดนมีดบาดนะ ::Thinking::

เห้อ.... เมียติดใจผัวก็จำอะไรไม่ได้ ได้แต่ทำงานหาเงิน ซวยจริงๆ

Aoshisun

คือไม่ต่อกับตอนที่แล้วหรือเนี่ย
งงว่าอะไรคือกดผิดหว่า ว่าแต่โทรหาตำรวจไปแล้วไม่ใช่เหรอ หึหึ

---------------------------------------------------------
Edited
มันก็จะติดใจแบบไม่สะกดจิตอะนะ แต่ว่าคุณแม่ตอนที่แล้วไปไหนซะแล้วล่ะ อิอิ
ขอบคุณครับ

ipor

เผลอกดผิด งานเกือบเข้าแล้วนะนั่น นี่ถ้านางแจ้งความแล้วโดนจับจะเป็นไง

อ้าวสวย ร่างกายทำเองได้เลย สุดท้ายสามีโดนสวมเขาอีก

neasy001

ชอบตอนสะกดจิตแล้วยกเลิกผลจังอิกสักพักติดใจจนหยุดไม่อยู่แน่เลย

ว่าแล้วติดใจหยุดไม่อยู่ โดนสวมเขาตามสไตล์