ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Takasugi Kou - Ingi No Hate สาวใหญ่ไฟแรงสูง ตอนที่ 16 FoxFang

เริ่มโดย FOXFANG, เมษายน 03, 2020, 10:50:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MooOon

นั่นไง ว่าเเล้ว เริ่มเล็งกินลูกตัวเองละ เอาจริงๆ พวกเเนวครอบครัวผมชอบนะ

ทีพวกบนๆยังกินตับกับญาติตัวเอง เพราะเหตุผลไม่ให้เลือดจางได้เลย เเท้ๆ

ความรักถ้าไม่ได้ทำให้ใครเดือนร้อนก็กินกันเองได้ดิถึงจะถูก -*- เเต่พูดไปพูดมา

นี่ไม่เกี่ยวกับเรื่องนี้เลยนะ เพราะนางเอกเงี่ยนเลยจะกินลูกตัวเองมากกว่า555+

Boran Mark

9toulek

นึกว่าจากคราวที่แบ้วคุณแม่ต้องการมากจนทนไม่ไหว มายอมมีอะไรกับลูกชายในตอนนี้ คนเขียนก็ใจร้ายจริงๆ ที่ให้คุณแม่ได้แค่ยั่ว ให้ไปลุ้นในอีกตอนว่าใครจะทนไม่ไหวก่อนกัน

everythink

เอาแว้วววว แม่เริ่มยั่วยวนลูกแล้ว ลูกถึงขั้นดม กกน แม่ แบบนี้ตอนต่อไปได้เรื่องแน่นวลละคร้า

yakusa98

p_hart

::Sobad:: คุณแม่ยั่วสวาทมีความต้องการสูง. คุณลูกต้องช่วยให้ผ่อนคลาย

Jikkig16

มาถึงขนาดนี้แล้ว มันต้องได้แล้วน่ะไอ้หนุ่ม  ::HeyHey::
เป็นผลงานที่ดีอีกเรื่องหนึง ติดตามครับ ::Thankyou::

bigboy001

::Thinking::  หือตัดจบดื้อๆ ซะง้าน ถามว่าทำให้มีรมณ์หรือเปล่า โอโหย แม่ใหญ่บึ้มแถมหอยเหล็กขนาดนี้ เป็นผมนะจัดหอยบวมเป็นวันๆไปเลย จะเอาให้แหกจนมดลูกร้องพอเลยคอยดู 555+

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ว่าแล้วว่าแม่ต้องเริ่มทนไม่ไหวจนต้องรุกเอง รอไรละไอหนุ่ม จัดดิ

siwapol55

ต้องลุ้นตอนหน้าต่อ ว่าสุดท้ายแม่จะได้กับลูกหรอเปล่า ?
ขอบคุณมากครับ

jkpro

และแล้ว และแล้ว สิ่งที่รอคอยก็มาถึง เงียนจนทนไม่ไหวแล้ว เอาหมดไม่เลือกแล้ว เหลือแค่ว่าอีกคนจะเล่นด้วยไหมแค่นั้นเอง โดนแน่55555