ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ของคอนโด3

เริ่มโดย กาซอฟ, ธันวาคม 30, 2019, 03:12:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zebrazaa

อยู่ดีๆก็ได้เย็ดพริตตี้  

Ordinaryman

มีความหลากหลายในเนื้อเรื่อง คาดว่าต่อไปจะมีความหวืหวาเพิ่มขึ้นเรื่อยๆ

therasak

การเขียนสำนวนกระชับขึ้น จึงอาจทำให้ขาดรายละเอียดในบางจุด คำผิดน้อยลงมากอ่านแล้วลื่นไหล ที่สำคัญอารมณ์ได้ครับ  แต่ทักษะการกระชับพื่นที่ของพระเอกดูอ่อนนะครับ อยู่กับอาจารย์มาเป็นสิบปีน่าจะเก่งกว่านี้ รึว่าสงวนทีท่าไว้

san2503

เขียนได้ไหลลื่นดีครับ ทันสมัยแตาเหมือนมันยังขาดอารมณ์ยังไงบอกไม่ถูก อีกนิดก็จะระดับอาชีพแล้ว

llar

เจ้านายแบบนี้ก็ดีเหมือนกัน จ้างพริตตี้มาให้เอาฟรี

PHAISAL

สุดยอดจริงจริง ได้เป็นแบบนี้บ้างเห็นท่าจะดีนะ

dell323

ต้องเพิ่มพลังละนายปั๊บ

Whoo Amm Ii

กลายเป็นทาสกามไปซะแล้ว

Creader

เจ้านายสาวมีจ้างพริตตี้มาปรนเปรอด้วยอะ สุดยอดจริง ๆ

taton

ผมเชื่อว่าต่อไป ปั๊ปจะเป็นเจ้าฮาเร็ม 555

p_hart

::Sobad:: รสสวาท ทาสสาวไฮโซ พระเอกของเรื่องจะทำอย่างไรต่อไป น่าคิดจริงๆ

akine

อู้วเจลแบบนี้หาที่ไหนกันละเนี่ย

nakataza

เป็นทาสไฮโซแบบนี้ก็ดีเหมือนกันมีเรื่องให้สนุก

iamham

ชอบครับ เนื้อเรื่องมาแนวใหม่ แต่ขัดใจในเรื่องสกิลของพระเอกครับ

suteeboonmark

แนวทางของเรื่องน่าติดตาม เพราะเดาเรื่องไม่ถูกเลย...ทำให้น่าติดตามมาก.