ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมนิสัยเสีย ชอบไปส่องเด็กเก่าๆ

เริ่มโดย ton_tp, พฤษภาคม 31, 2023, 11:41:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ton_tp

ผมเริ่มหาผู้หญิงทางเน็ตมาตั้งแต่สมัย Pirch98,ICQ,MSN Messenger   มีทั้งซื้อกินและทั้งถูกใจกันได้กินฟรี
การติดต่อสมัยก่อนก็มีสองทางคือมือถือเครื่องที่สองระบบเติมเงินกับขอ email กันไว้  หลายคนที่มีการถ่ายรูปตอนซั่มกันไว้เป็นที่ระลึกกันไว้แบบไม่เห็นหน้า ฯลฯ

ทีนี้พอมาถึงยุคที่มี Facebook ผมดันไปค้นเจอ email บางคนที่เคยซั่มกันสมัยโน้นนนนน  พอลองเอา search เข้าไปใน FB ดันเจอเด็กเก่าๆ หลายคนเลย  บางคนก็จำผมไม่ได้ ผม add ไปก็รับโดยที่ไม่รู้ว่าผมเป็นใคร  บางคนผมก็ใช้อวตารเข้าไป add เข้าไปส่องบ้าง ฯลฯ

หลายๆ คนตอนนี้โปรไฟล์หรูดูดีขึ้นมาก  มีแฟน มีสามี บางคนเพิ่งแต่งงานใส่ชุดเจ้าสาวดูสวยสง่า

ผมดูรูปน้องๆ ทุกคนแล้วก็ได้แต่ยินดีกับปัจจุบันและอนาคตที่ดีของเธอ  สิ่งที่ผมแค่ทำได้ตอนนี้ก็คือเอารูป XX และรูปปัจจุบันของเธอมาดูพร้อมกันแล้วก็ปลอบใจตัวเองว่าคนนี้นะเรา XXX มาแล้ว   

เป็นความคิดที่ไม่ดีเลยจริงๆ แต่ก็อดที่จะคิดแบบนี้ไม่ได้ตลอดครับ  ทำไงดี

johnyred59

ผมว่าไม่ต้องทำอะไรหรอก เพราะสักพักมันก็ผ่านไป คุณเองก็ผ่านผู้หญิงมาไม่ใช่น้อยจากที่เล่ามา อย่าไปคิดอะไรมาก
ถ้าเป็นแค่คิดไม่มีอะไรผิดครับ

ton_tp

อ้างจาก: Mazsky เมื่อ มิถุนายน 02, 2023, 08:50:14 หลังเที่ยง
ผมแอดด์เพื่อนเลย
เคยมีเบอร์เด็กเก่าๆ  ถ้าโทรไปหลังผ่านไปหลายปี  คำตอบจะมีอยู่ 3 อย่างเท่าที่ได้มาคือ

1. เบอร์นั้นเลิกใช้ไปแล้วหรือเป็นคนอื่นมาใช้เบอร์นั้นแทน
  2. บอกว่าไม่ได้ทำงานแบบนั้นแล้ว
  3. บอกว่าเราโทรมาผิดหรือจำผิดคน

ผมว่าเวลาผ่านไปนานๆ น้องๆ มือสมัครเล่นทั้งหลายมักจะเลิกทำกันหมดเพราะเรียนจบแล้ว มีงานทำแล้ว มีแฟนแล้ว ฯลฯ ครับ

vrsiam

เอาประสบการณ์รายที่ประทับใจ หรือหลายๆ รายรวมกัน
มาแต่งเป็นเรื่องก็ได้นะครับ ไล่ตามลำดับมาจนถึงล่าสุด
ที่เจออีกในเฟสบุ๊ค คงเป็นเรื่องเล่าที่น่าติดตามเลยครับ