ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
avatar_So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ขออนุญาตถามครับ?

เริ่มโดย So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์), มิถุนายน 05, 2023, 01:36:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Pull::
      มีผู้หญิงลักษณะแบบใดบ้างครับที่ทำให้ท่านเห็นแล้วเกิดความเงี่ยนจนรู้สึกอยากจะเย็ด

::Cheeky::
     ของผมนี่ผู้หญิงที่เห็นแล้วรู้สึกเงี่ยนอยากจะเย็ดคือ  นมใหญ่  ตูดใหญ่  ผิวคล้ำๆ หัวนมดำๆ  ขนตามตัวดกๆ  หมอยดก  ปากกว้างๆยื่นๆหน่อยเหมือนดาราหนังเอ๊กซ์ฝรั่งที่ตอนอมควยน่าจะเสียว  เสียงแหบๆใหญ่ๆนี่ก็กระตุ้นอารมณ์เหมือนกัน

YoungboyLoveSex

สำหรับผมนะครับ ใส่กระโปรงสั้นขาสวย อวบนิดๆ (ครั้งแรกของผมตอน 17 เย็ดกับแม่ของเพื่อนรุ่นน้องที่ รร. ผมเรียกแกว่าน้าพร แกเป็นครู )

mighemay

ไปตะลอมยังไงจนได้เย็ด ไม่เอาแบบซื้อนะ

อ้างจาก: YoungboyLoveSex เมื่อ มิถุนายน 05, 2023, 02:53:22 หลังเที่ยง
สำหรับผมนะครับ ใส่กระโปรงสั้นขาสวย อวบนิดๆ (ครั้งแรกของผมตอน 17 เย็ดกับแม่ของเพื่อนรุ่นน้องที่ รร. ผมเรียกแกว่าน้าพร แกเป็นครู )
ทำยังไง ถึงได้เย็ดกันครับ ?  แล้วเย็ดกันหลายครั้งไหมถึงยุติความสัมพันธ์?  แล้วตอนเย็ดกัน  ทำกันยังบ้าง ? มีทีเด็ดไหม เช่น เลียหี อมควย? มันไหม?  แล้วตอนแกแก้ผ้าออกมาข้างในเป็นยังไงบ้าง? นมใหญ่ไหม ?หัวนมดำหรือยัง?

ตอนผมเที่ยวกะหรี่ส่วนใหญ่  ผมก็จะชอบเลือกสาวใหญ่  อายุ 40-50 ขึ้นไป  นมใหญ่  ตูดใหญ่  ผิวคล้ำๆ ขนดกๆหน่อย   ยิ่งถ้ามีหน้าตาลักษณะคล้ายๆคนที่ผมเคยอยากจะเย็ด  เช่น น้ากับแม่ผมเอง  ยิ่งจะเลือกเป็นพิเศษ  ซึ่งส่วนใหญ่พวกนี้สภาพก็ยังดีอยู่  นมยังใหญ่เต่งตึง  มีหย่อนยานบ้างเล็กน้อยตามวัย  หลายคนหัวนมยังสีน้ำตาลแดงไม่ดำ  แต่คนที่หัวนมดำก็กระตุ้นอารมณ์มากเหมือนกัน    ผิวก็ยังเต่งตึง  ตูดใหญ่  หมอยดก  รูหียังไม่ค่อยบาน  ปฏิกิริยาตอบสนองตอนโดนเย็ดดี

Boy just boy

อ้างจาก: YoungboyLoveSex เมื่อ มิถุนายน 05, 2023, 02:53:22 หลังเที่ยง
เรื่องเป็นยังไงบ้างครับ ทำไมถึงได้

ส่วนใหญ่ผมจะมีอารมณ์เงี่ยนกับผู้หญิงลักษณะแบบนี้ครับ   แต่แบบอื่นก็เย็ดได้

Mazsky

ชอบสาวแต่งตัวดี มีโปรไฟล์ระดับผู้บริหาร พลาดทำท้องขึ้นมาลูกออกมาฉลาดหน่อย

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ มิถุนายน 06, 2023, 04:37:52 หลังเที่ยง
    ส่วนใหญ่ผมจะมีอารมณ์เงี่ยนกับผู้หญิงลักษณะแบบนี้ครับ   แต่แบบอื่นก็เย็ดได้

เมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมาก็เพิ่งเที่ยวกะหรี่ลักษณะแบบในรูปเลยครับ  ตอนแรกจะกลับบ้านแล้วด้วยซ้ำแต่เห็นหน้าแกแล้วเกิดความเงี่ยนจริงๆ   แกบอกว่าอายุ 49  แต่ยังน่าเย็ดอยู่แล้วตอนเย็ดกันก็มันจริงๆ