ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sasamori Tomoe] Paradise Found Zenpen [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, ตุลาคม 25, 2018, 07:04:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MΞLODY

เกาะสวรรค์ ห้องพักสวาท และนางฟ้าทั้งสอง

ทิ้งทวนกับตอนต้นของเรื่องราวบนเกาะสวรรค์ของไอ้หนุ่มผู้มาพักร่างกายและหัวใจถึงที่แห่งนี้ ก่อนที่ผมจะขอลากิจไปเล่นเกมต่ออีกซักเดือนสองเดือน

ตอนจบคงอาจต้องรอนานถึงเกือบๆปีใหม่นู่นเลย ยังไงก็อย่าเพิ่งลืมกันล่ะ   ::Thankyou::

สำหรับเรื่องเก่าๆที่ลิงค์ภาพเน่าไปแล้ว ใครอยากให้ Re-Upload เรื่องไหนใหม่ให้ Inbox เข้ามาได้เลยนะครับ

ส่วนเว็บไหนที่จะดูดไปลงผมไม่ห้ามแต่กรุณาอย่าตัดหน้าเครดิตทิ้งกับใส่ลายน้ำเว็บตัวเองทับลงไปราวกับว่าเป็นคนแปลเองก็พอ ขอบคุณครับ

[แว่วเสียงคนแปล] : นางเอกของจารย์ Sasamori นี่ดูท่าจะเป็นพวก Nympho กันทุกคน  ::WowWow::

เม้นเถอะ เดี๋ยวไม่ได้อ่าน

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

Akira Watanabe

::Sweat:: เจอแบบนี้ ซั่่มกันฟ้าเหลืองแน่นอน

kaitama

มาติดเกาะพักร่างกาย ดูแล้วไม่พักแถมยังเหนือยหนักกว่าเดิมอีก ::JubuJubu::

XYZ

สัปดาห์เดียวพี่แกจัดทั้งลูกสาวลุงกับเพื่อน แถมจัดก่อนไปเรียนด้วย สุดยอดมากครับ ฮาก็ตอนห้ามแตกในแต่รัดขาซะแน่น ::Bloody::

ขอบคุณมากครับ

สินสอด มากมาย

แบบนี้บอกเลยยันหว่างครับ เอาจนฟ้าเหลืองไปข้างอะ ::Shy::

Mumei Otoko

ตอนนี้มีทำเป็นอนิเมะด้วย ภาพสุดสวย เสียงพากษ์ก็น่ารักได้อารมณ์
แต่ดูเป็นมังงะ ก็ได้อารมณ์ไปอีกแบบ ชอบทั้งจิโตเสะ และยาสุมิ น่ารักน่าเอาทั้งคู่ ::Bloody::

Whๅ่tE

อาจารย์ท่านนี้ ทำฝ่ายหญิงเป็นแนวซัคคิวบัสทุกนางเลย ทุกที่ทุกเวลา แต่ก็ชอบ + ภาพสวยตลอด

yoshizugi

อยู่กับสาวสวย2คนฟ้าไม่เหลืองก็ดีแล้ว แต่จําๆได้ว่าโดเรื่องนร้เป็นแมะด้วยนิ

iten1234

game2539

พระเอกทำบุญด้วยอะไรชีวิตถึงได้ดีแบบนี้แต่ถ้าทำแบบนี้ทุกวันคงเหนื่อยน่าดู

Phoowadol

เกิดอะไรขึ้นกับเน็ท. บ้านผมเนี่ย ทำไมภาพไม่ขึ้นเลยก็ไม่รู้ ที่ของท่าน Kater. ยังเปิดอ่านได้ทุกหน้าเลย แปลกยัง นี่ผม รีสตารท2-3รอบ ละนา อดอ่านเลย ::Crying::

MΞLODY

อ้างจาก: phoowadol เมื่อ ตุลาคม 25, 2018, 08:55:10 หลังเที่ยง
เกิดอะไรขึ้นกับเน็ท. บ้านผมเนี่ย ทำไมภาพไม่ขึ้นเลยก็ไม่รู้ ที่ของท่าน Kater. ยังเปิดอ่านได้ทุกหน้าเลย แปลกยัง นี่ผม รีสตารท2-3รอบ ละนา อดอ่านเลย ::Crying::

รอหน่อยครับเพราะเรื่องนี้ไฟล์ภาพใหญ่มาก(หน้าละประมาณ 5-7MB รวมทั้งตอน 73MB) เลยอาจจะโหลดช้ากว่าปกติหน่อย

ถ้ายังไม่ได้อีกจริงๆให้ PM มาเลยครับ เดี๋ยวผมจะลองหาโฮสท์ใหม่ให้ดู
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

thanonza1

อาจารย์แกวาดนางเอกได้ร่านถึงใจมาก 5555555

tazasss01

ทำบุญมาด้วยอะไรเนี่ย ได้สองเลย

::Shy::  ::Shy::

exsoldier

เด๋วไปไงมาไงถึงได้จัดสองเนี่ยยยยยย   ร่านถึงใจมั่ก เริ่มเองด้วย อิอิ