ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 17 – Live

เริ่มโดย assasin008, พฤศจิกายน 19, 2016, 02:40:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณจะเลือกทางไหน

กลับบ้าน พักผ่อนเอาแรง วันถัดไปจะได้สนิทสนมกับโบกี้ได้
หาแป้ง สานต่อความสัมพันธ์ที่กำลังเร่าร้อนตื่นเต้น
หาน้องแอล ลองลงมือจีบเนตไอดอลมัธยมปลายสักหน่อย

airfoxus

ลองของใหม่อย่างน้องแอลก่อนดีกว่าครับ น้องแป้งเดี๋ยวค่อยมาจัดให้ใหม่

olemantu

สำหรับสองสาวนั้นน่าจะพอวางใจได้แล้วละ..ถึงแม้ว่าจะยังไม่ได้ตัดสินใจจะเอาไว้ทั้งคู่หรือคนเดียว
แต่น้องแอลน่าสนใจตรงที่จะได้ความสะใจอีกแบบ ที่เอาไว้เบรกเจ้าโป้ง..และจะได้รู้ว่าแว่นยังทำงานได้ดีแค่ไหน

tanavong

ว๊าว ไม่น่าแปลกใจในผลโหวตเลยครับ
ใครๆก็อยากเชยชมน้อง ม ปลายกันทั้งนั้น
แต่ความจริงน่าแปลกใจนิดหนึ่งเหมือนกันว่าเพื่อนที่โหวตให้ข้อ1/2  คิดอะไรกันอยู่
เพราะคะแนนน่าจะเทมาที่ข้อ 3  แบบ 100% เต็มๆ

zaubers

holovelove

ขอบคุณครับที่ลงติดต่อกันหลายตอน สนุกมากครับ
เหงาๆ

salavin

โหวตเสร็จ พบเพื่อนร่วมอุดมการณ์เพียบเลยครับ 5555

wwerwe

โหวตให้แป้งแม้จะรู้ว่าแพ้ก็เถอะ กระซิกๆ

lucifer99

กับแป้ง น่าจะแบบขอพักบ้างไรงี้ ส่วนกับแอล แม้ว่าจะไม่ได้อยู่ในความควบคุม แต่ว่าก็ยังมีโอกาส ไปหาแอล สร้างความสัมพันธ์อันดีไว้ดีกว่า อิอิอิ ขอบคุณมากครับ

bigomnoi

พวกเรากลายเป็นปิศาจในหัวไปแล้วนะครัช

gamemer

55 โหวตเสร็จดูคะแนนนี่ยิ้มเลย ไปจัดของใหม่ก่อนกันหมดเลยอิอิ ::JubuJubu::

leo_attack

คนแต่งขยันแต่ง คนอ่านก็ขยันอ่านครับ ฮ่าๆ ขอบคุณครับ

leo_attack

ลุ้นมากครับ ช่างขยันยิ่งนั 2 ตอนใน 1 วัน

bombbatov

ไม่ต้องรีบครับเลี้ยงเด็กๆไว้ก่อน ต่อโบกิ้ดีกว่าครับ ขอบคุณครับท่าน

lamom

อย่าหักโหม พักบ้าง เดี๋ยวของไม่ขึ้นในสถานการณ์สำคัญ

kenwin

หาน้องแอลก่อน
เพื่อสร้างความสัมพันธ์ที่ดี
แบบไม่ต้องเสียแรงก็ได้