ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shiwasu no Okina] การทัศนศึกษา ณ ชายหาดล่อนจ้อน!! 01 [แปลไทย By Sequence]

เริ่มโดย Sequence, สิงหาคม 02, 2018, 11:53:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

niceanglev

หาดนี้น่าสนใน นักเเรียนญี่ปุ่นในหาดนี้ แค่คิดก็หืื่นขึ้นแล้ว

lolicon

ขอบคุณมากๆนะคร้าบบบ

ผมนี่อยากไปหาดหรือสถานที่แบบนี้บ้างจัง ติดก็แต่กลัวจะไปแล้วโด่ให้ชาวบ้านเห็นนี่แหละ เก็บอาการไม่ได้แน่นอน

อยากไปเห็นสาวๆ เด็กๆสาวๆ โป๊ จริงๆ ฮี่ๆ+

อยากได้การ์ตูนแนวโลลิ , เด็กประถม , เด็ก ม.ต้น น่ารักๆ ใสๆ ครับผม ถ้ามีเรื่องไหนลายเส้นสวยๆ เอามาแปลลงให้ทีนะคร้าบบบ

ขอบพระคุณอีกครั้งครับผม

nongzaa bangsai

เป็นกำลังใจให้ครับ  ขอบคุณสำหรับงานแปลใหม่ๆ หวังว่าจะมีผลงานมาให้อ่านเรื่อยๆนะครับ

ouoouoouo

แปรได้อรรถรสมากๆครับ

ตอนแรกยังไม่มีฉากเด็ดตอนหน้าปวดตับแน่นอน 555

::Yes!::

vawaaskahic

หมีเต็มชายหาดขนาดนี้ ไม่มีใครแข็งสักคนเลยหรออออ
บ้าจริง  ::Thankyou::

bannoknon

nuinoinaja

exsoldier

อ่านมาไม่ได้ไรมาก แต่ตอนจบเห้ย เมิงส่ง หนุ่มแข็งกับสาวน้อยเข้าเต้น ก็เรียบร้อยสิฟะ  ::Shy:: ::Shy::

TOLING

genewaj

อยากรู้ตอนต่อครับ ค่ดว่าต้องเกิดมหกรรมกลางชายหาดแน่เลย

tontarn123

สนุกจังครับ ได้ศัพท์ใหม่ๆมาด้วยหลายคำเลย อิอิ

SickSleeplab

ชอบเรื่องนี้มาก ความฝันถึงหาดเปลือยของเหล่าชายๆทั้งหลาย 

tazasss01

sealedfeel

แปลดีจังครับ สนุกๆ อยากอ่านตอนต่อไปแล้วครับ

Rider V3

ผมชอบการแปลของคุณที่เดียวครับ เนื้อเรื่องน่าจินตนาการ ตามจริงๆ ครับ