ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ค่าปิดปาก…มันมีราคาที่ต้องจ่าย

เริ่มโดย pongwut, เมษายน 25, 2023, 05:47:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

only1A

บรรยายถึงบรรยากาศดีมากครับ
อ่านแล้วสนุกตาม

dome2011

เป็นเรื่องที่เรียลมากได้อารมณ์สุดๆ

swss2511

Creader

ns52800189NS

pongphun2397

ขออนุญาตให้กำลังใจท่านผู้เขียนนะครับ ติดตามมาตลอดตั้งแต่ตอนแรก ชอบในสำนวนและลีลา ขอบคุณมากครับ

Raymond

สุดยอด สถานที่ที่เล่ามาก็คุ้นเคย นึกภาพออกเลย ไว้ถ้าผ่านจะมองหา 2 กระปี๋รถเมล์ครับ

review1972

ถึงเรื่องจะราบเรียบแต่ก็ดูเป็นธรรมชาติดีครับ ธรรมชาติของปถุชนคนธรรมดา?ํ๋ซ")ที่มีโอกาสเกิดเรื่องแบบนี้ขึ้นได้คลอดเวลาครับ

ponggunyuki2527

Asujimaster

::Foo::ชอบการเล่าเรื่องราวแบบนี้ครับ คราวหน้ามีนัดน้องแหวนสองต่อสองแล้วมาเล่าให้ฟังอีกนะครับ

include

ขอบคุณสำหรับผลงานครับ

มาคอมเม้นเป็นกำลังใจว่ายังมีคนที่ชอบวิธีการบรรยายการเล่าเรื่องแบบนี้
ถึงเรียบๆแต่มันก็รู้สึกมีส่วนร่วมจับต้องได้ รู้สึกว่าวันหนึ่งเราก็อาจเจอเหตการณ์แบบนี้เองก็ได้

Bounce

ชอบมากครับ เวลาคุณเล่ามันได้อารมณ์แบบเรียลๆดี เหมือนอยู่ในเหตุการณ์นั้นด้วย เรื่องไม่ได้หวือหวาแต่อารมณ์มาเต็ม ขอบคุณมากเลยคับ

TUWATAR

แหวนนี่ถ้าจะอยากอย่างหนักเลย
ตอนใส่ที่เเรกไม่มีเจ็บ ไม่ร้องเลย

TUWATAR

แหวนนี่ถ้าจะอยากอย่างหนักเลย
ตอนใส่ที่เเรกไม่มีเจ็บ ไม่ร้องเลย

chanky2007

ปิดปากซะเช้าเลย

ดวงท่านดีไม่ใช่เล่น อิจฉาเลย
ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป