ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บันทึกรัก ในจินตนาการ 11.อยากช่วยน้องมันหน่อยใหม

เริ่มโดย comein x, มกราคม 28, 2018, 12:49:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

comein x

อ้างถึงเพ้อกันต่อ ไครรู้ตัวว่าไม่ชอบแนวนี้ผ่านได้เลยค่ะ  ::Thankyou:: พิมผิดเยอะ ขออภัยน้า

เป็นแนวบันทึกแบบเล่าเรี่องราวไห้ฟัง เจออะไรมา รู้สึกยังไง แบบไหน  ::WooWoo::
มันเป็นความทรงจำของคนๆเดียว เล่าแบบไม่ประติดประต่อ นึกตรงไหนได้ก็เพ้อไปเรี่อยๆ

ปกติเรี่องนี้ก็เขียนงงๆอยู่แล้ว ถ้ายังไม่ได้อ่านตอนต้นๆ ไปย้อนอ่านก่อนนะคะ ไม่งั้นจะยิ่งงงค่ะ
กดตรงนี้ก็ได้ค่ะ          >>>ลิ้งตอนเก่าๆค่ะ<<<
::JubuJubu:: ::JubuJubu:: ::JubuJubu::

บันทึกรัก ในจินตนาการ 11.อยากช่วยน้องมันหน่อยใหม

คุณอาดันเมลนอนลงกับลานหิน รวบข้อเท้าเมลสองข้างขึ้น เมลแอ่นตัวขึ้นตาม หีขาวอูมลอยเด่น
ขึ้นจากพื้น "มาต่อกันดีกว่าครับ" น้ำเงี่ยนขมิบออกมาปริ่มปากรู คุณอาจับขาเมลพาดไว้ที่คอ
จับหัวควยจ่อรู ค่อยๆควงหมุนควยขึ้นลงเสียดสีกับเม็ดเสียว ซี้ดดดดดด มาแล้วๆๆๆๆไม่ต้องเล่น
แล้วค่ะ อูยยยย เอาใส่มาเลยค่ะอาขา แครกกกก กรีดดดด คุณครับๆๆๆๆ แครกกกก แครกกกก
ได้ยินไหมครับ คุณครับ เสียงวอดังขึ้นมา เราสองคนสะดุ้ง เมลรีบลุกขึ้นควานหาเสื้อผ้า คุณอยู่
ตรงไหนกันครับ "เราอยู่ตรงน้ำตกที่เดิมที่คุณบอกให้รอ" ครับๆ ผมใกล้แล้ว เมลคว้าเสื้อกางเกง
แต่งตัวเร็วๆ พลางแอบหงุดหงิด คุณอาไม่ได้ถอดเสื้อผ้าแค่รูดซิบก็เรียบร้อย รีบเก็บชุดเก็บกล้อง

เราเก็บของเสร็จ ไม่ถึงสองนาทีเขาก็มาถึง แต่คนที่มากลายเป็นทดแทน อ้าวแล้วทัดกับสาล่ะ
ไม่รู้เขาทะเลาะอะไรกัน พากันกลับลงไปแล้วครับ เขาบอกไห้ผมมาดูแลแทน ปากทดพูดตากลับ
ไม่มองหน้าเมล ตาสอดส่ายสำรวจไปมารอบๆ รอตรงนี้นานแล้วหรือครับ เมลไม่ตอบก้มลงหยิบ
เสื้อวอร์มมาสวมทับ อึ้มมมมมม พอก้มขยับตัว น้ำคุณอาที่ค้างในร่องอยู่ ก็ไหลลงมาย้อนลงมาแฉะ
เต็มปากร่องร่อง ไปกันต่อเลยไหมครับ เดี๋ยวจะมืดทดเร่ง พลางยกของทั้งกองขึ้นสะภาย ยังไม่ได้
เล่นน้ำเลยนะคะ ใจอยากลงไปล้างหอยก่อนเดินต่อ ตรงใกล้ๆที่พัก มีที่เล่นน้ำได้ครับ ไปอาบน้ำ
ทานข้าวตรงนั้นเลย เดินต่อก่อนครับมืดแล้วจะอันตราย ไปครับไป ทดตอบแล้วเริ่มออกเดินนำไป

เราจะกางเต้นริมน้ำหรอคะ ไม่ครับเราจะกางเต้นอยู่สูงขึ้นไปอีก กางริมน้ำอันตรายครับ ไปก่อน
ดีกว่าครับไม่ไกลครับ แปบเดียว ช่วงระหว่างที่เดินไปจุดกางเต้น ยอมรับเลยว่าเดินทรมานหีมาก
น้ำคุณอาคาอยู่ในร่องเยอะมาก มันไหลย้อนลงมาตลอดทาง เป้ากางเกงชุ่มไปหมด รีดให้กางเกงที่
รัดอยู่แล้ว ยิ่งแนบสีกับเม็ดเสียวเข้าไปอีก เมลหน้าแดงก่ำเดินไปเสียวหีไป ค้างด้วย กางเกงสี
จนเม็ดสั่นไปหมด แอบครางซี้ดดดดอยู่ในคอ ต้องเดินซุกแขนคุณอาตลอดทาง ฝ่ายคุณอาก็
เดินกระเผลกๆ เหมือนไปล้มที่ไหนมา ทดถามว่าไหวไหม ก็บอกไม่เป็นอะไรแค่เส้นยึด

ถึงจุดกางเต้นก็เย็นแล้ว อากาศเย็นลงเรื่อยๆ ทดกางเต้นแล้วก็จัดอาหาร คุณอาไปเผ้าให้เมลอาบน้ำ
เปลี่ยนเสื้อผ้า เป็นชุดนอนแขนยาวขายาวแบบหน้าหนาว เรามานั่งล้อมวงกินข้าวกัน เปิดเหล้ากิน
คุณอาชวนทดกินด้วย ฟังทดเล่าว่า เขาเป็นคนชอบอยู่ในป่าไม่ชอบคนชอบอยู่คนเดียว เข้าป่านอน
อยู่ที่จุดพักไม่ได้เข้าเมืองมา เจ็ดปีแล้ว มีอะไรจำเป็น ก็ฝากทัดเอาเข้ามาตอนที่พาคนเข้ามา รายได้
ก็ได้จากพาคนเดินป่า ทดเคยมีเมียอยู่กันหลายปี ตอนหลังทดมารู้ว่า พอทดเข้าป่าเมียทดก็เล่นชู้
เข้าป่าทีก็พาชูเข้าบ้านทีกว่าทดจะทำใจได้ก็นาน แล้วคิดจะออกไปอยู่ในเมืองไหมคะ ไม่ครับที่ตรงนั้น
ไม่ใช่ที่ของผม มันวุ่นวายเกินไป เราคุยเล่นกันจนเหล้าหมดมึนๆกันแล้ว ดูนาฬิกาพึ่งสองทุ่มแต่มันมืดมาก
มืดจนมองอะไรแทบไม่เห็น ได้ยินแต่เสียงน้ำตก กับเสียงสัตว์ที่ผสมกันจนไม่รู้ว่าตัวอะไร แต่ทดจะฟัง
รู้หมด เมลแอบนอย์คืนนี้เราไม่ได้นอนดูดาวกันตามที่หวังไว้ เพราะเมฆเยอะมาก ตอนนี้หนาวจนต้อง
ผิงไฟแล้ว เมลนั่งฟังทดเล่าชีวิตในป่าเป็นฉากๆ คุณอาเดินเข้าไปเอาของที่เต้นแล้วก็หายไปเลย

เต้นของเราเป็นเต้นใหญ่นอนได้ หกถึงเจ็ดคน เพราะตอนแรก ทัดกับสาจะนอนด้วยกัน แล้วยังงี้ทด
จะนอนยังไงคะ ผมมีถุงนอนมาครับ ทดพูดแล้วหยิบถุงนอนมาผูกกับต้นไม้ ห่างจากเต้นเราไปพอสมควร
เราคุยกันอีกพักนึงก็แยกย้ายกันนอน เมลเดินเข้าเต้นไปคุณอานอนกรนครอกๆๆๆ ลองเขี่ยๆๆดูก็ไม่ตื่น
มองผ่านช่องออกไป เห็นถุงนอนทดอยู่ลิบๆคงนอนไปแล้ว

เมลล้มตัวลงนอนข้างๆ คิดถึงเรื่องที่คุยกันตอนกลางวัน ใจอยากหลับ แต่ดันไปคิดถึงตอนที่โดนซอย
ตรงน้ำตกอีก เห้อออ หยิบกล้องออกมาดูรูปที่คุณอาถ่ายไว้ ซื้ดดดด รูปสวยๆทั้งนั้นเลย เวลาดูในรูป
รู้สึกว่าจะสวยกว่าตัวจริงเสมอ อิอิ ยิ่งดูรูปยิ่งอยาก ร่องหอยคัน ยิบๆๆๆๆ ขมิบตอดตุ้บๆ เป็นระยะๆ
เมลนอนบิดไปบิดมาดูรูป งื้ออออ ทนไม่ไหวละ เมลล้วงไปที่เป้าคุณอา จับคลึงที่ควยเหี่ยวๆ ไล้เบาๆ
ที่พวงไข่ ขยับตัวลุกขึ้น อมเข้าปากทั้งที่มันยังนิ่มๆอยู่ เมลควงลิ้นรูดควยนิ่มๆอยู่ในปากดังจ้วบๆๆๆๆ
มันแข็งขึ้นทีละนิดๆๆๆ คุณอาตื่นครางอืมๆ ลูบหัวเมลเบาๆ อีกมือก็ล้วงเข้ามาที่ร่องหอย ใช้นิ้วเขี่ยรัว
ที่ติ่งอีกนิ้วดันเข้าไปในร่อง อุยยยซี้ดดดดดดดดอา..... เมลขมิบหอยพลางร้องคราง ทั้งๆที่ควยยังคาปาก
น้ำไหลออกมาเปียกมือ ยิ่งลื่นนิ้วยิ่งเข้าไปลึก คุณอาดันนิ้วสองนิ้วเข้ารูหีรัวดัง แจ้ะๆๆๆๆ สลับกับบดบี้
เม็ดเสียว อูยยยยยยคุณ..........อา.....ขา.... ซี้ดดดดดดด ดีค่ะ ดี เมลครางไปกระทอกปากรัว ควยแข็ง
ขึ้นแค่นิดหน่อย แต่เมลรอไม่ไหวแล้วยกตูดขึ้น ถอดกางเกงออกโยนทิ้งไป ตามองผ่านช่องออกไป
นอกเต้นอีกรอบ   วันนี้คุณอาขี้โกงนะคะ
โกงหลายรอบด้วย งื้อออออ ค้างอะค่ะ "เอาน่า อาเหนื่อยจริงๆครับ พรุ่งนี้ค่อยว่ากันนะครับ" เมลนอนซุก
คุณอาด้วยความหงุดหงิด สักพักหลับไปแบบไม่รู้ตัว .............

"เมล เมล จุ้ๆๆๆ" คุณอากระซิบที่ข้างหูเบาๆ คะ "ดูอะไรสิ" เสียงฝนยังตกแรงอยู่ เต้นสั่นไหวไปมาตามแรงลม
เสียงสลับกับฟ้าร้องดังไปหมด คุณอาสะกิดให้มองไปในความมืด อะไรคะเมลกระซิบถาม ลุกขึ้นนอนพาด
บนอกคุณอา มองตามไปมุมเต้นตรงที่ทดนอน อะไรคะ......... "ดูดีๆสิ" พอตาชิดกับความมืดภาพก็ชัด
ขึ้นมาเรี่อยๆ หืมมมมมมมมมมมมมมมมมมม เอาจริงดิ "จุ้ๆๆๆเบาค่ะ" เสียงข้างนอกคงดัง หรือทดคงกำลัง
เพลินเลยไม่ได้ยินเราคุยกัน ทดนอนคลุมตัวด้วยผ้าขาวม้า หันหน้าไปอีกทาง มือยุกยิกอยู่ที่ตรงเป้า
พอสายตาชินกับความมืดยิ่งเห็นชัด ว่าทดกำลังชักว่าวอยู่ แต่ที่น่าตกใจกว่านั้น คือมืออีกข้างทดปิด
อยู่ที่ปากตัวเอง ในมือมีกางเกงตัวที่เมลใส่เมือกลางวัน ตอนถอดเมลเอากางเกงในที่เปื้อนน้ำเงี่ยน
ซุกไว้ข้างใน ทดซุกใซ้หน้าลงบนกางเกง สาวท่อนเอ็นรัวๆ "เมลจ้ะ อยากช่วยน้องมันหน่อยใหม" ติดตามตอนต่อไป...
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

aspongx

เป็นคนดีต้องช่วยเหลือคนอื่นนะครับ

คำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

ekplaywalk

ken kfc

man5252

ได้ลองสวิงจริงมั้ยเนี่ยลุ้นมาสองตอนแล้ว  ลุุุุุุุุ้้้้้้้นต่อนต่อนต่อนต่นตน

Phoowadol

Kingmar

thep59

holovelove

ใกล้ขนาดนี้ ไม่ช่วยก็คงใจร้าย สงสารน้องเขาครับ เรื่องสนุกมากครับ
เหงาๆ

tp3660

Ble Kamo

mr.supply

กลับมาติดตามต่อครับกำลังสนุกเลยจะลุ้นว่าทดจะเป็นคนแรกนอกจากคุณอาที่ได้เปิดเมลไหม ขอบคุณครับ

rewat.32

johnywalker

หนูเมลจะได้เปิดใจรับ เรื่องราวอีกแบบหนึ่งแล้ว