ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Wife's Secret Questionair

เริ่มโดย xonly8board board, ตุลาคม 08, 2019, 07:37:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คิดว่าถ้าโอจะโดน โอจะโดนใครก่อนครับ

ช่างเอ็ม - ช่างประชาประจำหมู่บ้าน
45 (30.2%)
ลุงย้อย - หมอนวดประจำตัวสามี
28 (18.8%)
พี่ปั๊ป - เพื่อนสมัยทำงานของโอ
52 (34.9%)
ยังจับไม่ได้ ไล่ไม่ทัน
24 (16.1%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 149

ปิดโหวตแล้ว: ตุลาคม 11, 2019, 07:37:06 ก่อนเที่ยง

rebond45

จากการอ่านมาสามตอน
1ช่างปะปา ผมคิดว่าคงเงี่ยนกันทั้งคู่เพราะหญิงก็ค้างกับสามีมาด้วยพอกำลังโม๊คให้พอกำลังเข้าด้ายเข้าเข็มช่างมาแตกราดหน้าก่อนเลยทำให้หงุดหงิด
2หมอนวด ขณะที่นวดอาจจะมีการล้วงแน่นอนแต่ยังการันตรีไม่ได้ว่าได้เอาไหมเพราะมีหมอนวดอีกคนที่อยู่กับผัว หากเป็นไปว่าได้แสดงว่าหมอนวดฝ่ายชายต้องรุม
3จากการคุยโทรศัพท์กับผัวมีเสียงเล็ดลอดออกมาและยิ่งนี้เจตนาอะไรเหมือนจะชัดเจนขึ้น คิดว่าเสร็จแน่นอน

myidol

ขอแชร์ประสบกามนอกสถานที่ส่วนตัวไว้ให้พิจารณานะครับ อันนี้คือประสบกามจริงไม่มีสแตนอิน
ขึ้นควบบนรถรถส่วนตัว ล้วงและเขี่ยบนรถประจำทาง เลียหน้าห้องน้ำโรงหนัง ล้วงและดูดนมในห้องที่ไม่มีคนในที่ทำงาน กอดจูบล้วงเลียในห้องสมุดและจบด้วยด๊อกกี้(สมัยวัยละอ่อน) ล้วงในลิฟต์ ล้วงระหว่างขึ้นลงบันไดในตึกช่วงบันไดไม่ค่อยมีคน

จากประสบกามผม ผู้หญิงที่ขี้เงี่ยนจริงๆเนี่ยจะเหมือนผู้ชายมากๆ มีแฟนเก่าผมคนนึง ออกแนวเลิกกับผมไม่ขาดแต่มีแฟนใหม่ เคยเงี่ยนมาให้ผมเย็ดแล้วจังหวะจะเย็ดมีเบอร์แปลกโทรมา ตอนแรกกลัวนึกว่าแฟนใหม่โทรหา แต่เชื่อมั้ยครับ หน้าเสีย แต่หอยเยิ้มมากกกกกกกก หยั่งกะเรื่องโป๊ะที่เราๆอ่านกันเป๊ะๆอ่ะ ผมไม่เจอกับตัวไม่เชื่อนะ คือแบบทำเราเงี่ยนคูณสิบเลยเจอแบบนี้

น้องโอจะเป็นแบบนั้นก็ได้นะครับ 555555

Anastasia Krichenko

อาการนี้ ไอ้ปั๊บชัวร์ แม่งล่อกันทั้งคืนด้วย

blackjack

::WooWoo::  พี่ปั๊ปชัวร์ๆ ครับ อยากให้มาเห็นตอนกำลังล่อกันกับเมียเลยครับ โดยแอบเข้าไปไม่ให้เมียรูู้จากนั้นได้ยินเมียพูดความลับอะไรหลายอย่างที่ไม่เคยรู้ และจากเหตุการณ์นี้ทำให้ผัวไม่ไหวใจเมียแอบติดกล้องที่บ้านและเครื่องดักฟังในกระเป๋าเพื่อแอบสืบเมีย เอาแบบนี้นะครับน่าจะมันส์ อิอิ

Alan

::Evil::จากเหตุการณ์ที่เล่า ก็น่าจะเสร็จพี่แหละครับ แต่จะเสร็จยังไง ตอนใหน ตอนคุยโทรศีพท์ตอนแรกที่มีเสียงเล็ดออกมา จะกำลังสอดใส่ หรือกำลังโดนซอยอยู่ ก็เร้าใจทั้งนั้นครับ...

Noproblemman

คิดว่าน่าจะเป็นพี่ปั๊ปมากกว่า คนอื่นน่าจะแค่เล้าโลม
เพราะทั้งเวลาและสถานที่ยังไม่เอื้อซักเท่าไหร่
แต่ของพี่ปั๊ป นี่มันได้หมดเลย
ขอบคุณครับ

peteblack

ผมโหวตพี่ปั๊ปครับ เพราะว่า จากที่อ่านมาชอบเนื้อเรื่องที่ไรท์เขียนไว้นะครับ ประมาณว่าสามีไม่เคยทำให้เสร็จ จากนั้นก็อนุญาตให้โอมีกิ๊ก โอเริ่มใจแตกโม๊คให้ช่่บเอ็มก่อน จากนั้นโดนลุงหมอนวดเลีย แล้วก้มาโดนพี่ปั๊ปเสียบ

ประมาณนี้ครับท่าน รอติดตามผลงานครับ

arsenyo

พี่ปั๊บครับ เพราะเรื่องเทมาทางแกมากละ แต่ใจจริงแอบลุ้นลุงย้อยนะ แนวลุงแก่ๆกับสาวๆ

swss2511

ลุงย้อย นวดแล้วเคลิ้ม

ruang

ที่ผ่านๆมาคงเป็นน้ำจิ้มแต่พี่ปั๊บนี่น่าจะได้เสียบนะ จากท้ายเรื่องตอนที่แล้วแต่ถ้าเป็นชุดใหญ่ขอเป็นเด็กแว๊นนะแบบว่าแอบำปเป็นสก๊อยแล้วแพ้แข่งรถอะไรประมาณนร้

6584347

เคยเได้กับพี่ปั๊บมาก่อนแล้ว วัวเคยขา ม้าเคยขี่ ได้โอกาสแบบนี้ มีหรือถ่านไฟเก่าจะไม่คุ ขึ้นมา

hanasung

น่าจะโดนทั้ง 3 คน เริ่มจากช่างเอ็ม แต่อาจจะแค่ภายนอก เพราะเวลาไม่อำนวย หมอนวด คงขึ้นสวรรค์สบายๆ ด้วยมือหมอ แค่ที่โดนจัดเต็มทั้งวันทั้งคืน น่าจะพี่ปั๊บ เพราะลงตัวทุกอย่าง

peerasup

น่าจะเป็นลุงย้อยนะ โอกาสน่าจะีมากสุดในการใกล้ชิดกันโดนที่ไม่มีใครสงสัย ปวดเมื่อยก็ให้ลุงแกมานวดให้ นวด และนาบ

casperbee

ผมว่ามีหักมุม ยังไม่โดนใครเลย
หลอกคนอ่านให้ตายใจ
::YehYeh::

moderndoc

ผมว่าน่าตะโดนครบทุกคนเลยครับ
ออกลายมาซะแบบนี้