ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Himeno Komomo] Shikiyoku Trumerei บทลงโทษ 2/5 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 30, 2019, 02:38:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

carman

ลงโทษแบบนี้ จะตั้งใจเรียนไหม
ต่อไป ต้องติวให้เพื่อนดีๆๆเดี่ยวตกแน่นอนแบบนี้ะ

แมงโก้ส้นตีน

สาวดื้อมันก็ต้องแบบนี้สิ สะใจดีพิลึกเหมือนกันนะ  ::HoHo::

สาวที่ชอบกำลังจะโดน ว่าแต่คงไม่มีกฎพิเศษพิลึกๆ นะว่าจะมอบหน้าที่ให้คนอื่น ถ้าคนที่จะโดน เป็นคนที่ประธานรักน่ะ  ::Horror::

sevennine

ทำไปหลานๆคนเดวก็เป็นผู้สืบทอดที่แท้จริงละล่ะ แล้วต่อไปก็ต้องหาคนมาแทนต่อ

ตอนต่อไปติวไปเพื่ออะไรสุดท้ายก็ต้องมาโดนอยู่ดี ไม่น่าเลยเก็บไปอีกหลายคนเลยประธานคนใหม่

funfuen

ตามต่อมาใน ep 2 เริ่มเรียงกันมาเป็นละลอกรางววัลของใครกันแน่คุณพระเอกกก
ตอนหน้าคนที่พระเอกชอบต้องมาแน่นอน
หน้าสุดท้ายนี้ธงปักกลางหัวเลย ntr ปะเนี้ย

TokiP

เป็นประธาน นร. ที่นี่หัวดีอย่างเดียวไม่ได้ กุเจี๊ยวต้องแข็งแกร่งด้วย.... จะสื่ออย่างนั้นสินะไอ้คุณอดีตประธาน...

จัดหนักทุกนางแบบนี้หวังว่าพวกนางจะทำข้อสอบได้คะแนนดีๆในครั้งหน้า... หรือว่าพยายามจะตกต่อไปเรื่อยๆเพื่อมาเข้ารับการลงโทษดี...

biggiggog

ตอบถูกเลยโดนเสียบ
ถ้าตอบผิดหล่ะ

สงสัยคราวหน้าแฟนแกสอบตกแน่ๆ
ยังไงหน้าที่ต้องมาก่อนนะ ::Evil::
ขอบคุณมากๆครับ

eka1325

งานแรกแบบจริงจังก็ได้เอากับเพื่อนแล้วสุดยอดเลย  น่าเอาทุกคนจริงๆรงเรียนนี้ พระเอกสบายล่ะได้จัดหนักแบบนี้ทุกวันนะ

exhausis123

พระเอกยังคงท่องต่อไป เราทำเพื่อโรงเรียน
พระเอกเราก็ปากไม่ตรงกับใจนะนี่ สุดท้ายก็ทำหมด
ดูปฏิกิริยาแล้วกรุปนี้น่าจะใหม่หมด เพิ่งโดนลงโทษครั้งแรก

พระเอกเริ่มติดใจแล้วสินะ ว่าแต่แค่ 5 คนพระเอกก็คางเหลืองแล้ว
ไอ้คุณประธานทำทีเป็น 10 นี่มันเวลไหนแล้วเนี่ย
ตอนหน้ามีสังหรณ์ถึงความปวดตับแหะ ดราม่ามา

Arm Angel

เมื่อความมืด(งึน) เข้าครอบงำจิตใจก็เป็นแบบนี้แหละนะ

รอตอนหน้าเลย นางเอกมาแบ้ว

B&B

อืมมม... พระเอกเหมือนฝืนตัวเองนะ แต่ผมว่ามันอยากเองมากกว่านะ เพราะถ้าเป็นผมเองก็ทนไม่ไหว แหกโชว์แบบนี้อะ

ถ้าไม่มีกล้องอยู่ผมว่าพระเอกห้ามตัวเองไม่อยู่หรอกนะ

( ̄. ̄)( ̄. ̄)( ̄. ̄)( ̄. ̄)( ̄. ̄)

เครดิตนั้นมันอะไรกานนนนนน อย่าบอกนะว่าไม่ผ่าน เท่าที่เดาน่าจะมาจากที่วิ่งฝ่าฝนทำให้เป็นหวัด ตอนสอบเลยไม่มีสมาธิ จนทำให้ผลการสอบไม่ถึงเกณฑ์ แล้วก็ถูกจับมัดเหรอ? เดาถูกไหมอ่าาา

พระเอกเริ่มเหมือนประธานเข้าไปใหญ่แล้วนะ แต่ความคิดพระเอกยังเป็นอย่างนี้อยู่ เหมือนกับว่าตอนหลังๆ ที่พระเอกได้เป็นประธานเต็มตัว พระเอกอาจจะเปลี่ยนกฏก็ได้นะ แค่เดาๆ ดูนะ เพราะเหมือนเธออยากจะปกป้องคนที่ในรักอะ

จะว่าไปพระเอกมึงถึกมากเลยนะ แตกในน่าจะเกิน 10 ครั้งแล้วมั้งนะ

ขอบคุณครับ

Tantit J

นายทำหน้ามี่ได้ดีมากอย่าเลือกปฎิบัตรน่ะ

อยากเป็นประธานนักเรียนเลยย

noohun

ดูๆไป พระเอกมันก็แอบเชี่ยวพอตัวอยู่นะ แต่อาจจะไปกระตุ้นต่อมmหนูฮะสึกิเข้ารึเปล่าเนี่ย
ที่สงสัยในตอนนี้ ใครมันเป็นคนไปจับพวกนักเรียนมามัดฟะ?
แล้วถ้าเป็นเรื่องอื่น หน้าที่นี้คงเป็นของอาจารย์ลุงๆอ้วนๆหัวล้านๆแหง

เป็นไข้ตอนสอบสินะ มุขช่างโชเน็นยิ่งนัก

nekki

รอบนี้มี5คนที่ตกเองรึ วันนี้ถือเป็นทำงานครั้งแกของพระเอกซินะ เป็นผมนะจะรีบจัดการลงโทษสาวๆให้ไว้เลย

EDIT:ครวหน้ามาม่าแล้วซินะ ตานางเอกละเป็นผมจะรีบ รวบหัวรวบหางตอนติวซะก่อน ไม่อยากให้ปวดตับตอนหลัง

thanut2540

อยากไปโรงเรียนแบบนี้บ้างจัง
ปล.ตอนหน้าไม่ใช่เพื่อนพระเอกไปเสร็จไอ้ประธานนะ

elviswhat

ลงโทษหน้าชั้นเลยแบบนี้เลยหรอโทรุ นี่ก็เหมือนเป็นอาจารย์เลยนะมาสอนหน้าชั้นเลย

ตัวอย่างตอนหน้านี่มีปิดหน้าปิดตา แสดงว่าสอบไม่ผ่านเกณท์แน่เลย โทรุเลยจำใจต้องลงโทษซะแล้ว