ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 75

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, กันยายน 13, 2022, 11:07:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คนเหงา

คนจริงเขาไม่พูดมากเขาจะทำให้เห็น  คนอื่นเลยนับถือแบบจริงใจ

guang_k

คราวนี้เสียอาการหนักเลยคุณหมิว โดนแซวหนักมาก ส่วนพี่แมนนี่กระดี๊กระด๊า มีชีวิต ชีวาสุดๆ
ว่าแล้วพี่จวบนี่น่าจะไม่ธรรมดา น่าจะผ่านเรื่องแบบนี้มามั่ง

จากฉากเตะนี้เองที่บอกว่าคุณโทนจะเตะทีมงานจนบาดเจ็บ เพราะเล่นเอาหุ่นใส่น้ำลุ้มนี่เอง แถมยังใช้คนหลายคนล็อคคุณโทนไว้ งานนี้กลับเป็นเด็กอีกรอบกันเลย

n_neng

พี่หมิว โดนแกงตลอดเลย น่าสงสาร

lnw007

แบบนี้เป็นลูกเขยสบายเลย

ทำเป็นละครได้เลยอะสำหรับฝั่งคุณหมิวเนี่ย

peddo

ตอนนี้คนทั้งบ้านจับตามองหมิวอยู่ เจ้าตัวก็เสียอาการตลอด สงสัยต้องฝึกกับเจ๊หญิงเยอะๆ หน่อยครับ
เสือตัวเดียวก็เสียวสันหลัง เจอเสือคู่ ใครก็ต้องหนาวครับ
555 คุณหมิวนี่ไม่อยู่ในสายตาเลยนะครับ ขออยู่แค่ในใจก็พอ

aod123

zamzam

อาการออกให้พ่อจับได้แล้วมั่งเนี่ย

amtorff73

เรื่องสักยันต์นี่เป็นเรื่องของโชคชะตา วาสนา บารมีของคนที่ต้องการสักจริงๆนะครับเนี่ย บางคนแค่มีเมตตามหานิยมก็เพียงพอแล้ว และอย่างที่พี่จวบบอกไม่กล้าสบตาพ่อทศ อาจเพราะของ ๆ พ่อทศนี่ของจริง หรืออาจเพราะของ ๆ พี่จวบอาจไม่ถูกโฉลกกับพญาเสือคู่ก็เป็นได้

mrbirddum

::Hmmm::หาตอนเก่า ๆ เวอร์ชั่นนี้ที่หายไปได้ตรงไหนครับ

btr12345

เจ้หมิวไม่ต้องคิดมากแล้ว ทุกคนยอมรับเขยแล้ว

veget

คุณท่านจะซื้อใจพ่อทศยังไงนะ
จะเหมือนเล่าปี่ที่ไปหาขงเบ้งไหม

ryg123456

โดนแซวแบบนี้ แม่ต้องล้อเล่นแน่ๆ เพราะล้อแล้วเขินนะ

DESTINY_TH

เก่งเวอร์อะครอบครัวคุณโทนเนี้ย

kard

::Glad::ว้าว พ่อทศบารมีสูงนะเนี่ย แต่คุณพ่อเจ้เก่งนะชวนพ่อทศมาทำงานด้วยได้ ::Orz::

thanarat3459

พ่อเจ้าโทน....นี่ของแรงจริงๆ ::Thinking::