ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Cheetah

เริ่มโดย Koog Google, มกราคม 07, 2020, 11:45:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Manoptana

น้องบลูแสดงตัวอยู่แล้วมีชีต้าผ่านมาทำเอาแผ่่วไปเลยแบบนี้ น่าสงสารจัง ความสดใสของบลูน่าจะแข่งได้นะ

thinks

ได้อ่านฉบับย่อแล้ว รอ E book เลยครับ

takemeout99

นึกว่าครูบลู อย่างชอบเลยครับ

youang

รอ e book ด้วยคนครับ ^^

artid

อ่านแล้วยังเดาไม่ถูกว่าจะลงเอยกับใครแน่ หรือใครเป็นนางเอกกันแน่นะ

baitong haha

น่าติดตามมากบลู

surasek

ช่วงนี้ไม่ค่อยมีเรื่องเกี่ยวกับดาราใหม่ๆเลย ถือเป็นเรื่องที่น่าติดตามครับ

Daneal Kung

เปิดเรื่องได้น่าติดตามมากคับ

Chocowind

ติดตามผลงานอยู่ตลอดครับผม

Drak555

เริ่มเรื่องมาก็ทำไห้น่าติดตามแล้วครับ

boy13971397

ต้องรอดููููููููเติ้ละสินะล

drof666

เนื้อเรื่องยังจะมาในแนวntrเหมือนเดิมใช่ไหมครับ ชอบแนวนี้มากจะรอชม

ripper38777

เคยตามแฟนผมเป็นดาวมหาลัยแล้ว เรื่องนั้นสนุกมาก แต่ไม่รู้จบยังหาอ่านต่อได้ที่ไหน

ปูเนื้อเรื่องได้น่าสนใจ แต่อยากรู้ที่มาที่ไปจังบลูไปพลาดเลี้ยงชิดได้อย่างไร ตอนต่อไปคงกระจ่างง

James-buff

ขอบคุณครับ
นึกว่าโดนไฮโซเล่นแล้ว

Monit Chon

น่าจะมีรวมเล่มออกขายนะคะเนี่ย