ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

“Admin ที่รัก - Version 1.0” ##by พัดลมจิ๋ว

เริ่มโดย (จิ๋ว), สิงหาคม 25, 2016, 10:07:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

รบกวนให้คะแนนสำหรับเรื่องนี้ว่าท่านชอบมากแค่ไหน  อ่านก่อนโหวตนะ

1 คะแนน
2 คะแนน
3 คะแนน
4 คะแนน
5 คะแนน

holovelove

ขอเข้าอ่านนะครับ ดูจากกระทู้คนตอบเยอะน่าสนุกแน่ๆ

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
รู้สึกว่าส่วนใหญ่จะโดนบังคับตอบอ่ะค่ะ  ::Crying::
ขอบคุณที่แวะมาจ้า   ::Glad::
เหงาๆ

aong99

ขอบคุณครับ

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+

olemantu

จิ๋วเขียนถึงแอดมิน คนไหนหว่า  คนก่อน คนเดิมหรือคนใหม่

คนไหนก็ไม่รู้เหมือนกัน
::Touchy::
-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
นับแอดมินที่เคยเจอมา ไม่ต่ำกว่า สองคน   ::HoHo:: ::HoHo::
ขอบคุณที่แวะมาจ้าคุณ olemantu   ::Glad::   

kgerrard

เปิดเรื่องมาน่าอ่านครับ ท่าจะสนุก

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
สิ่งที่เห็นอาจไม่เป็นอย่างที่คิดก็ได้นะคะ  ::HoHo::

sthanya

เหมือนละคร นางเอกลำบาก พระเอกมาช่วยไว้ เสร็จพระเอก แต่เรื่องจะเป็นไงต้องตามต่อ เพราะอ่านแล้วสนุกดีครับ ขอบคุณครับ

ชอบตรงเสร็จพระเอกเนี่ยแหละ....ฟิน   ::Shy::

ROCKY_BOY

เปิดต้นเรื่องน่าติดตามดีครับ

เคยได้เอวิชา เทคนิคเรียกร้องความสนใจน่ะค่ะ  ::HoHo::

dwarf

ขอขอบคุณก่อนเป็นอันดับแรกครับ....ส่วนต่อไปค่อยว่ากัน

รออีตรงนี้่แหละ ตรงกลับมา เม้นท์กัน  ::WooWoo:: ::WooWoo::

xonly-1786

ขอบคุณมากๆครับ

BooM_Za

เริ่มมานะน่าค้นหาว่าจะหยุดได้ไหม ก็ขอขอบคุณก่อนแล้วกันที่นำมาลงให้อ่ากันนะครับ

ยังไม่เสร็จจะหยุดทำม๊ายยยยยยยยยย  ::HoHo::

ตาพัดลมได้เอวิชา กลั่นแกล้ง101 ค่ะ   ::Cheeky::

MOx

ชอบเนื้อเรื่อง มีที่มา มีที่ไป อ่านสนุกดีครับ /ขอบคุณครับ

มีที่มา ที่ไป และที่ชอบๆ ด้วยค่ะ  ::HoHo::
ขอบคุณที่ติดตามมาตลอดนะคะ คุณ MOX   ::Glad::

winnythepooh

เปิดเรื่องมาน่าติดตามว่าเรื่องราวจะเป็นอย่างไร

peristalsis

โอ้เรื่องใหม่ต้องลองสะหน่อย ขอบคุณครับ

thum2520

ขอบคุณครับ ขออ่านเนื้อเรื่องเต็ม ๆ นะครับ

nonane

อ่านชื่อเรื่องเกือบผ่านละดีที่ย้อนกลับมาทัน

::Sobad:: ไม่แน่ใจว่า ผ่านไปเลย  อาจจดีกว่าไหม ไม่ต้องมาปวดหัว
เจ็บใจ ที่ตกหลุมพลางของท่านพัดลม  ::HoHo:: ::HoHo::

boymm

เรื่องใหม่แบบนี้ขออ่านนะครับ ขอบพระคุณครับ ::Thankyou::