ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คุณแม่สอนเสียว ตอนที่ 25 (โน้มน้าว)

เริ่มโดย Farewell, สิงหาคม 16, 2021, 04:19:51 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ภูเขา

Ratpoom mini

akom2512

เป้ยื่นข้อเสนอแป้งแบบนี้ แสดงว่าเป้เริ่มเจ้าเล่ห์แล้ว จะหาสาวๆ  เพิ่มอีกแน่ๆ แล้วแม่วิภาจะได้อุ้มหลานเมื่อไหร่กัน

montoya2109

manxxx

ต่อไปเพื่อนของแป้งเสร็จนายเป้แน่นอนครับ

intanianoi

newblogspot

ชาเลิศ สถิตบุญเลิศ

วิภา แป้ง หมอปิ่น สามคนท่าร่วมกันน้องเป๋จะสู้ไหวหรือเปล่า

pankea

แป้งกับเป้น่าจะเข้าใจกันได้แล้วนะ(แรกๆเป้ลำบากใจบ้างแต่ถ้าคิดอีกทีกับวิซึ่งเป็นแม่แท้ๆยังเย็ดได้กับแป้งซึ่งเป็นแค่พี่คนละแม่จึงไม่น่ากังวล) เป้อาจได้สาวอื่นๆนอกเหนือจากวิโดยที่แป้งไม่หวงเพราะเป้ได้เปิดทางไว้แล้วว่าถ้าเป้ได้แป้งก็จะได้ด้วย

chungaga.l-w

Sitthikirn

ฮ่าๆ DNA ของคุณแม่วิภานี่มันร้อนแรงจริงๆครับ มีโน้มน้าวแป้งซะด้วย

Bankrupt

แต่เช้าเลย คลายเครียดได้เยอะ ขอบคุณครับ

Pure Pure

ได้หมอเป็นลูกสะใภ้แน่นอน เป้ได้ทุกคน

เป็นกำลังใจให้คนเขียนและคนโพสต์ครับ