ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 1 ปลัดขิกงิ้วดำ

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, ตุลาคม 22, 2017, 10:12:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

deamondear

J-kung

มาดูกันว่าพระเอกจะเปิดโหมดใช้งานของปลัดขิกยังไง

clickkuu

เริ่มต้นก้อสนุกแล้วครับ ชอบจริงเวลาเรื่องที่เราต่ำกว่าแล้วค่อยๆไต่สูงขึ้นไป

Peera canalitartis

อ้าววว เดี๋ยวๆ เดี๋ยวรู้เลยยย เดี๋ยวท่านปลัด(ขิก) จะบัญชาการเองงง  ::Evil::

pikajooo oo

เนื้อเรื่องสนุก น่าติดตามมาก

...............................................................................................
  23/10/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 23/10/2560 - 23/6/2561 )

..............................................................

ball20

เริ่มเรื่องได้น่าสนใจครับ อยากรู้ฤทธิ์ปลัดขลิกแล้ว

Panya Sripaks

โดนแบบนี้ต้องจัดเต็มไปเลย จะได้รู้สึก  ขอบคุณครับ

bloodstorm

รอวันเอาคืนให้สาสมครับ รอของดีสำแดงเดช

รักแท้ ไม่มีจริง

อย่างนี้มันต้องจัดดทั้งแม่ ทั้งลูก ตบมาปล้ำกลับ ไม่โกง ::KO::

TempZ

เรื่องธรรมชาติ​ของผู้ชาย ทำเป็นรับไม่ได้

เอา item เทพมาจัดซัดดอก ให้หงอไปเลยครับ

wood007

pimmy121

สาวๆบ้านเถ้าแก่เจียง คงโดนปลัดขิกกันทุกคน ของดีมีที่ไหนอยากได้บ้างจัง ขอบคุณนะครับ ::Confident::

pungping

ชอบนักไอเรื่องแนวนี้ ต้องจัดซะให้เข็ด พวกเหยียดๆ

phenix

::Orz::โหดร้ายมากกำลังจะยิงปืน...โดนขัดลำกล้องซะงั้น

suiius

แนวไสยศาสตร์ป่าวครับเนี่ยะ ถ้าใช่นี่ของชอบเลย. ชอบอ่านนะครับ