ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 1 ปลัดขิกงิ้วดำ

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, ตุลาคม 22, 2017, 10:12:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

anantza

suaccc

4ylnox

ไม่ค่อยระวังตัวจริงๆ แอบดูทีไรโดนฟาดทุกทีเลย ว่าแต่ของดีที่ได้มาจะช่วยอะไรได้บ้างนะ

acdzee

นายป๊อดไม่ดูหน้าดูหลังเลย ต้องไปให้ปลัดช่วยซะหน่อย

อิทธิพล ทบชา

โหเล่นของจริงไม่ได้งัดปลัดขิกออกมาเลยไอ้น้อง เออ ว่าเเต่มันใช้ยังไงน้อนิ555

iss.issawa

::Glad::สนุกมาก แค่ต้นเรื่องก็อดที่จะรอไม่ไหวแล้วครับ ขอบคุรมากครับ

n123456

ลุ้น น่าติดตามดีเนื้อเรื่องชวนน่าสนใจ

...............................................................................................
  23/10/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 23/10/2560 - 23/6/2561 )

..............................................................

tooboy

ของดีอยู่กับมือ ต้องดูว่าใช้เป็นหรือเปล่า

weerawat

เปิดมาก้ก่อเรื่องเลยนะนายป๊อดจัดวิไลก่อนเลย

pisanuman3

สงสัยหนิงจะโดนป๊อดเปิดบริสุทธิ์เป็นรายแรก

taka95

สงสัยแม่ลูกจะโดนเล่นงานแล้วสินะ

cannavaro

ช่วงแรกๆคงแย่หน่อยนะป็อด แต่อดทนไว้นะ สักวันคงเป็นของเรา

××Mon××

ได้อ่านหนังชิวิตบ้างล่ะ เด็กวัย 15 อ่านแล้วนึกถึงตัวเองตอนวัยนั้นเลย  อ้าวลุ้นๆๆ

oldman

ป๊อด  ลูกผู้ชายฆ่าได้ หยามไม่ได้  นายต้องทำอะไรสักอย่างแล้วละ....แต่ถ้าเรื่องถึงหูเถ้าแก่  จะทำอย่างไรดี

hillking

ปลัดขิกนี่น่าสนใจมากเลย ควบแม่ลูกเลยมั้ย