ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พี่สาวที่ท้อง กะพ่อในห้องน้ำ

เริ่มโดย kittiku, พฤษภาคม 23, 2010, 03:52:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kittiku

เรื่องจริงคะ
หนูแต่งงานแล้ว  แต่ช่วงนี้ อยู่ที่บ้านคะ
และพี่สาวก็ตั้งท้องกับพี่เขยคะ  แต่พี่เขยไปต่างประเทศก็เลยมาเยี่ยมพ่อคะ
วันนั้นเมื่อ ต้นปี 53  ตอนใกล้รุ่ง  หนูได้เสียงพ่อหนู  
กับพี่สาวที่กะลังท้องอยู่ ประมาณ 4 เดือน
ในห้องน้ำ    แอบฟังแล้ว  เสียว เลย  อะคะ
จำได้ว่า  เห็นพี่สาว เดินออกมา   เห็น ตรงเป้าเสื้อคลุมคนท้อง เปียกแฉะมาเลย  แถมเดินขาถ่างอีก  
พอ  พี่สาวคลอดแล้ว
ก็ท้องอีก  ก็ยังงง เพราะพี่เขยไปต่างประเทศ    
แล้วมีวันหนึ่ง  หนูตอนเที่ยงคืนกว่า  หนูออกไปฉี่ในห้องน้ำ  แต่ยังไม่ได้ฉี่นะคะ    
พอนั่งที่ชักโครก   ก็เลยเกี่ยวเบ็ดตัวเองก่อน  พ่อเข้ามาเห็น   ก็เลยจับหนูเย็ดเลยค่า
พ่อ  พ่น น้ำควยร้อนๆ ใส่โพรงหีหนู  
ตอนนี้หนูก็ท้องแล้วค่า
แต่ แฟนก็ยังเข้าใจว่า  ลูกแฟน
แต่หนูรู้ว่าเป็น ลูกจากควยพ่อนี่แหละ