ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Asmodeus "รักแท้"

เริ่มโดย GoDeRsOuL, ธันวาคม 08, 2016, 01:05:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yuta279

ขอบคุณครับ สำหรับรายละเอียดของตัวละคร ทำให้อ่านได้สนุกมากขึ้นจริงๆ ครับ

navino

กบับมาที่จุดเริ่มต้น  น่าสนใจครับ  ชอบไขอบคุณครับ

biggiggog

ดีครับ  จะได้เข้าใจเนื้อเรื่องง่ายขึ้น เพราะบาปของฝรั่งมันแยกกัน
แต่ของเราเหมารวมเลย
ขอบคุณมากๆครับ

thanapongki

มันส์ ทุกบาปเลยครับ

llar

ifrost17

::Glad::ขอบคุณมากครับ ขออนุญาตรับไปอ่านนะครับผม

earlybird

ตามให้กำลังใจกันต่อไปสำหรับเรื่องราวดีๆ แบบนี้

nonane

เนื้อเรื่องมีมิติความลึกทำมาดี เรื่องต้องยาวๆจะได้ยิ่งใหญ่นะท่าน

wilunx

maayumyum

ชักอยากเห็นลูซิเฟอร์

tripplet

ชอบคับ .... มาแนวนี้มีตำนานรักมาปูพื้นให้ด้วย ... ส่วนตัว ชอบการเล่าเรื่องและพล็อต ของไรต์เตอร์ มาก .... มีสีสัน มีตำนาน มีปม มีความเกี่ยวพันต่อเนื่อง .... เยี่ยมคับ

cholawit

น่าสนุกแฮะ
ขออ่านอีกเยอะได้อะเปล่า

saoflost

ชอบสำนวนภาษาในการเล่าเรื่องครับ

christer

แต่งต่อไปเรื่อยๆ นะครับ เนื้อเรื่องน่าจะยาว สนุกมากครับ ชอบแบบแฟนตาซีอยู่แล้ว

lucifer99

มีฝั่งของบาปด้วย ดีมากเลยครับ จะได้รู้ที่มาที่ไปด้วย ขอบคุณมากครับ