ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[MC] Jikan Teishi Ore Igai Minna Stop! นาฬิกาหยุดเวลา [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 25, 2018, 11:22:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MooooM

aholic

นี่แค่เกริ่นนำ จัดไปสี่แล้วนะ

ปล.หลังอ่านจบ ผมจะเอาไปใช้ในเรื่องดีๆ แก้ไขสิ่งต่างๆครับ  ::HeyHey::

sillynum

นอกจากนาฬิกาแล้ว ไอ้จ้อนเอ็งก็สเปเชี่ยลนะ มีความต้องการมากเหลือเกิน

doxswing

ผมอยากได้นาฬิกาแบบนี้จริงๆ ผมจะเดินทางไปเกาหลีในวันนั้นเลย ไปแบบไม่เสียตัง ไม่โดน ตม. ตรวจ ได้ทำกับ ไอดวล สาวๆ ไอดอลซิงๆ กลับมาได้ ได้เอากับดารา สุขใจยิ่งนัก 5555

rouydee17 .

ruktala-2536

ไม่ดีนะ นาฬิกาแบบนี้ทำคนแบบไม่มีทางเสียว

aunailux

ดูแล้วจะโดนตัดจู๋ใน โรงพยาบาล ป่าว 55555
(ขอสักเรือนจะตั้งใจเรียนเลย) ::DookDig::

g9898

ได้พกนาฬิกาแบบนี้ซักวันคงจะดีไม่น้อยเลย ::HoHo::

jiggawatt