ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mozuya Murasaki] Shiro Kuro Royal Ch.7 (แปลไทย by MelodyLaVista)

เริ่มโดย MΞLODY, ตุลาคม 22, 2016, 07:43:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chanky2007

เทครัวหมดบ้านจริงๆด้วย
คุณแม่ก็เด็ดดีจริงๆ ต้องทดสอบอีกหลายอย่างสินะ

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

dulong

อย่าได้ไหม อย่าเพิ่งเช้า

saintmono01

::Horror:: พระยาเทครัวของแท้ เก็บหมดทั้ง แม่ และพี่สาว แถมเพื่อน และศัสตรูของแฟนด้วย เทพจริงๆนับถือ นับถือ::Thankyou:: ขอบคุณที่แบ่งปันครับ ::Thankyou:: ::Thankyou::

minilittile

ขอบคุณมากครับ
ตอนมัดผมเหมือนแก่ แต่พอปล่อยผมเท่านั้นแหละ ฟิน เลย

carnalitatis

jungka

เป็นกำลังใจให้ครับแปลต่อไวๆนะครับ

SikerWoo

TTT

top9629

ชอบ  ตอนนี้มากเลยครับ คุณแม่ช่างทุ่มเทให้ลูกนี้จริงๆ  ::Fighto::

pongharu

cupid5

popyabk

ขอบคุณครับ
สุดยอดมากครับเรื่องนี้

shikouin

ขอบคุณครับ ::Thankyou::  โดนท่านแม่่รีดน้ำแห้งเลย  ::Horror::