ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จอมพลังช้างเผือก : The First Protector ตอนที่ 3

เริ่มโดย DR.MAN, มกราคม 16, 2017, 12:56:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kunchay Ronnapee

อ่าา เสียดายเจ้าหญิงงงง ไม่น่าตายเลยย

lucifer99

อ่า พระเอกซี้แหงซะแล้ว สงสัยจะเป็นจุดเปลี่ยนร่าง เหมือนผีเสื้อลอกคราบละมั้ง ขอบคุณครับ

kgerrard

อ้าวพระเอกเราไปซะแล้ว แล้วจะดำเนินเรื่องยังไละเนี่ย

Boomer11

บทพลิกน่าดู เดาว่าช้างเผือกน่าจะมาช่วยก้อง

ัuffa555

::Glad::
ขอบคุณครับสำหรับผลงาน
ขอรับไปติดตามต่อนะครับ

Sc0019

sushinmana

เรื่องราวมันซับซ้อนจริงๆ นี่อ่านไปคิดว่าวรรณต้องได้กับก้องเป็นแน่ แต่ก้องกลับตายซะงั้น

ไรต์คิดจะวางแผนระดับ5ดาวอีกแล้วหรอครับ 55555

llar

ไม่คิดว่าก้องจะโดนเก็บ ทายผิดตลอดเลย

ruktala-2536

แล้วเป็นยังงัยต่อละพระเอก น่าติดตามตอนต่อไปซะแล้ว

sdgundams

จอมพลังคนแรก ต้องเกี่ยวข้องกับก้องๆแน่เลยใช่ไหมครับ ขอติดตามตอนต่อไปนะครับ

kabyala

งานนี้มีมนุษย์ร่วมแจมด้วยหรอครับช่างใจกล้าสะจริง แต่ก็นะของแปลกใครๆก็อยากลอง 555 ....พญานาค เกิดอีกสิบครั้งก็ไม่ได้ลิ้มลอง ขอบคุณครับ

rubernanglong

pinmonkey

ก้องตายเพราะความหึงของรมต.ช้างหรือนี่ ซับซ้อนจริงๆ ครับ แล้วผลที่เกิดตามมาคืออะไรครับนี่ ขอบคุณมากครับ

๋JOII

thana7

พระเอกของเราตายเสียแล้ว  เรื่องราวพลิกผันน่าติดตาม