ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จอมพลังช้างเผือก : The First Protector ตอนที่ 3

เริ่มโดย DR.MAN, มกราคม 16, 2017, 12:56:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

missnihgs

attawit2524

มาตามชมจุดจบองค์หญิงว่าใครฆ่า ความจริงมีเพียงหนึ่งเดียว

thanapongki

librarian

ขอบคุณครับ ซับซ้อนจริง ๆ เดาเรื่องไม่ถูกเลย แม้จะพอบอกได้ว่าก้องน่าจะได้เป็นจอมพลังช้างเผือก เพราะช่วยช้างไว้

bluenavy

ขอบคุณครับ แล้วก้อง ห้วยไร่ ไปเกี่ยวอะไรด้วย

nuttch

สงครางครับสงครามผมหวังให้เป็นอย่างนั้นเลย

knightgs

ขอบคุณครับ เเล้วก้องนี้จะไม่รอดจริงๆหรอ

tooboy

ขุนช้างกับนางวันทองมาแล้ว รอลุ้นว่าขุนแผนคือใครในเรื่อง

minevolt

รมต.ช้างนี่น่าจะได้ประโยชน์เต็มๆ แต่สดายุนี่จะแค่ถูกหลอกรึป่าว มาลุ้นว่าราดาเจออะไรกันแน่

biggiggog

งานนี้ท่าทางจะสลับซับซ้อนซ่อนเงื่อนไม่เบา
เล่นเอาเดาทางไม่ถูกเลยแฮะ
::Doubt::
ขอบคุณมากๆครับ

Ideology

โอ้วโหว เนื้อหาแน่นมาก เข้มข้นจริงๆ ขอบคุณมากครับ

liarealty

อ้าว ก้องเดี้ยงซะแล้ว แล้วพระเอกเราล่ะเป็นใคร

gokuon

ขุนช้างนี่น่าจะมีผลประโยชน์อะไรบางอย่างและแน่นอนว่าก้องต้องคืนชีพแน่นอน