ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนกู ภาค 2 ตอน 6 นั่นก็พี่..นี่ก็น้อง..

เริ่มโดย magna67t, เมษายน 20, 2021, 08:45:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

so12666

แบบนี้ต้องเคลียร์ครับ ตกลงยังไง โบนัสจะโดนไอ้พีทหรือยัง แล้วทำไมถึงบอกเลิก  อยากรู้ๆ

nongfriend

ชื่อตอนนี้นึกว่าจะได้ทั้งพี่โฟกัส แล้วน้องโบนัส แต่อนาคตก้อหวังอยู่นะไรท์

aunsoiton

pankea

พีทก็คงได้กับโบนัสจริงๆเพราะความรู้สึกของป้องตอนทำกับพี่รอบสองมันคือความรู้สึกเดียวกับที่ทำกับโบนัสวันนั้น ถ้าโบนัสกลับมาหาปกป้องอีกครั้งก็คบกันได้แต่เอาไว้ระบายก็พอเพราะตอนนี้ทำใจได้แล้ว  ส่วนโบนัสก็ปล่อยเธอตามที่เธอเลือกจะดีกว่านะ อย่าลืมว่าโบนัสเป็นฝ่ายเท(บอกเลิก)ปกป้องนะครับ

gusjung111

แล้วใครจะมานั่งรออีกล่ะเรื่องยังเคลียร?ไม่จบเลย

brother1

ความคิดผมนะ บางทีป้องก็ใจดีและชอบช่วยเหลือคนอื่นเกินไป แต่โบนัสก็น่าจะรุ้นิสัยป้องดีกว่าคนอื่น

Narakja Naka

::Dribbling::เย้ โบนัสรีเทริน์  จะยังไงก็เถอะรักโบนัสครับ

Kasidis Laoruang

thongdaeng_skk

สรุปว่าโบนัสรักป้องอยู่ แล้วขอเลิกกับป้องทำไม หรือเสียท่าไอ้พีทไปแล้ว

akira

ไอ้คุณหมอป้องเอ๊ย เก่งทุกเรื่อง ยกเว้นเรื่องผู้หญิงและสังคม แต่ว่า ไรต์นี่ยังงัย เดี๋ยวบอกใกล้จบแล้ว รึจะต่อภาค 3 อีกล่ะ

Pigdavil

ไอ้คุณป้องมันยังไงรับได้ไหมที่โบนัสโดนไอ้พีทหรอกเย๊ด

วีรการณ์ นาคชุ่มนุม

ความบริสุทธิใจมันก้อต้องดูเวลาและเหตุการณ์ด้วยป้อง / พออ่านตอนนี้บางทีก้อรำคาญนิสัยป้องนะ มีคนพยายามช่วยเยอะแต่เจ้าตัวทำเหมือนไม่สนอะไรเลยเอาจริงๆคนแบบนี้ไม่น่าจะดีพอที่คบแบบเปนแฟน ถ้าไม่นับที่เปนคนดีนะ

typhoon4152

ต้องเคลียร์กะโบนัสให้รู้เรื่องไปเลย จบแบบคาใจกันทั้งคู่

aodpasa

ขอให้คืนดีกันได้ไวไวนะครับ อะไรที่ผ่านมาก็ให้มันผ่านไป