ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Interactive]ชีวิตหลังแต่งงาน..10

เริ่มโดย pekopon66, มีนาคม 30, 2018, 08:47:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณอยากอ่านซีรี่ย์นี้ต่อไปในภาคไหน?

1.ชีวิตหลังแต่งงาน 2 เรื่องราวของตัวเอกและภา ภรรยาสุดสวย
89 (59.3%)
2.ชีวิตก่อนแต่งงาน เรื่องราวของภา นักศึกษาสาวอนาคตพริตตี้ร้อยล้าน กับ เต้ รุ่นพี่รหัส
61 (40.7%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 150

ปิดโหวตแล้ว: เมษายน 02, 2018, 01:38:36 หลังเที่ยง

xmen7650

boymannnnn

เลือก1ล่ะกันครับ แต่ใจจริงอยากอ่านทั้ง2แบบเลย 55555

moodumhero

สุดยอดเลยยอมทนเห็นแฟนตัวเองกับคนอื่นได้ ขอบคุณสำหรับเรื่องสนุกๆครับขอให้มีเรื่องใหม่ตามมาเร็วๆนะครับ

Priceless

ตอนสุดท้ายแล้วหรอครับ หวังว่าจะมีผลงานดีๆออกมาให้ติดตามอีกนะครับ

nujane_dude

2.ชีวิตก่อนแต่งงาน เรื่องราวของภา นักศึกษาสาวอนาคตพริตตี้ร้อยล้าน อยากรู้ว่านน้องภาสมัยนักศึกษาจะขนาดไหน

sthanya

ในที่สุดก็พาเมียขึ้นสวรรค์ได้ แต่เมียเปิดประตูให้ใครเข้าบ้านหว่า

Nal

ดีใจด้วยนะครับ ในที่สุดก็ทำให้ภาเสร็จจนได้

xonly8board board

1.ชีวิตหลังแต่งงาน 2 เรื่องราวของตัวเอกและภา ภรรยาสุดสวย ครับ

แนวก่อนแต่งก็สนุก แต่แนวที่มีเจ้าของแล้ว เจ้าของเป็นใจให้สนุกกัยชายอื่น ยังไงก็สนุกกว่าโข  ::WowWow::

ff2551

sakrinkuk

อยากให้น้องภาเจอพี่เต้แบบโหดมาราทอนทั้งคืนครับ

J keeper

เลือก 1  แต่จริงๆแค่นี้ก็รู้สึกอิ่มกับเนื้อเรื่องแล้ว  ก็ไม่ใช่อะไรหรอก  ผมชอบแนวแอบมากกว่า  มันตื่นเต้นกว่าแบบเปิดเผยมากแต่ถ้าให้เลือกระหว่างสองทางเลือกผมขอเลือก1 ดีกว่า  แบบสวิงไม่ใช่แนวเลยครับ...อ้อ  อีกอย่าง  เสียดายที่รูทนี้จบลงซะแล้ว  จริงๆเรื่องนี้มันทำให้ผมนึกถึงเกมในบอร์ดนี้เลย(พอดีเป็นพวกชอบเล่นเกมแบบนี้มากๆ)  มีทางเลือกให้เลือกแล้วเราจะได้รู้ว่าสิ่งที่เลือกมันดีหรือไม่ดี  ส่วนรูทอื่นที่แพ้โหวดจะเป็นยังไง  ถ้ามีคนขอก็ปล่อยมันไปเถอะครับ  ผมว่าแบบนี้จะทำให้รู้สึกว่าน่าตื่นเต้น  น่าค้นหามากกว่าเขียนทุกรูทแล้วให้คนอ่านมาเลือกรูทที่จบสวยนะ  คือมันคงไม่อินเท่ารูทที่คนอ่านเลือกหรอก  คงแค่รู้สึกเหมือนเป็นฟังก์ชั่นเสริมมากกว่า ยังไงก็รอตอนต่อไปนะครับ  ::Thankyou::

...........+2 money  ::Confident::
แหม่ ชอบแนวถ้ำ แนวนี่ตื่นเต้นนะแว่นก็ว่างั้น

meowmeng

2 อยากรู้เรื่องก่อนหน้าที่ทำให้ภาร้อนขนาดนี้

ton2012

เลือกข้อ 1 ครับ
แบบสานต่อกับลุงคนสวน กับลุงยามน่ะครับ

mrgreen

ข้อ 1 คับ มันดูน่าจะมีเรื่องเสียวที่มีการพัฒนาการไปมากขึ้น
เรื่องในอดีตไม่น่าจะเจอเยอะนะผมว่า
สนุกคับขอบคุณ

ppptttmmm

อ่านแล้วนึกถึงภาพน้องภาตัวจริงเลยอ่ะ