ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ kirara story ตอนที่ 9 : ถล่มถ้ำเสือ

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กันยายน 18, 2019, 06:17:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chumnan.sermsukmaitri

ntcomX

สมกับการรอคอยสนุกมากๆครับ ริวกะรักและอยากปกป้องคิราระจนโกรธมากๆแล้ว
สงสัยงานนี้จะหนักหนา เจอนักฆ่ามีประสบการณ์
ปล. ถ้าออกE BOOK จะอุดหนุนแน่นอนครับ

Man_On_The_Moon

โอ้ววววว มาแล้ว1ในสุดยอดซีรี่ยที่ผมติดตาม อย่าลืมเนื้อเรื่องตอนหลักด้วยนะครับ

porchai

ขอบคุณครับ
นึกว่าดูหนังต่อสู้อยู่สนุกมาก

Auddy2519

ในที่สุดก็กลับมาให้อ่านรอมานานแล้วครับ

anigkanjana

mighty

ตอนนี้สนุกมากได้ทั้งประโยชน์และความหมายเอาไปต่อยอดในการอ่านนารูโตะได้ดียิ่งขึ้นเป็นเรื่องที่อ่านแล้วสนุกลื่นไหลมาก(แอบติงหายไปนานมาก..รออยู่ว่าเมื่อไหร่จะลงตอนใหม่)ซึ่งรอชมผลงานที่มีครบทุกแบบมากทั้งบู๊โรแมนติกและบทรักอันวาบหวามแสดงถึงความตั้งใจและการเอาใจใส่ของไรเตอร์เป็นอย่างมาก..ขอบคุณครับและหวังว่าจะลงตอนใหม่ๆมาเรื่อยๆนะครับ
ปล.โคตรมันส์........

munkza

แค่ก่อนมากวาดล้างก็โดนภาพบาดตาบาดใจไปทีนึงแล้วริวกะเอ้ย มาเจอรายชื่อคิราระอีก อาคะโทระหมดชื่อก็ตอนนี้แหละ

พานิชย์ กะรัมย์

ขอขอบพระคุณมากๆๆเลยขอรับ
ผู้หญิงข้าใครอย่าแตะ จัดไห้หนัก จัดไห้เฮี้ยน อย่าไห้มันอยู่แล้วหนักแผ่นดิน ร้างบางไห้หมดนะขอรับ (แบบว่าอ่านแล้วอินไปหน่อยนะขอรับ) อิอิอิ

แฟ๊ต บอย

ใครก็ตามที่คิดจะทำร้ายคนที่ "ริวกะ" รักมันต้องได้รับการลงโทษอย่างสาสม
ให้อภัยไม่ได้

อิทธิพล ทบชา

มาตอนนนี้เต็มอิ่มมากกับฉากต่อสู้ ยังกับดูนารูโตะอีกครั้งเลย555

ka55anova

หาเรื่องตายซะแล้ว ผู้หญิงของอิซานางิ คือสิ่งต้องห้ามนะ

winnythepooh

ทำให้ริวกะโมโหแบบนี้สงสัยมีแต่เละกับเละ

Nithiwit Sakfan

MAC

คนรักข้าใครอย่าตะ(ข้าตะได้คนเดียว)ฮิๆๆๆ ::Waiting:: ::Shy::