ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mitohi]Make a Wish to the Mountain God! พรเทพเจ้า! [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 11, 2018, 07:57:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

akasaboy

เป็นพรที่คนขอไม่อยากได้ คนได้ไม่อยากขอ
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

esenex

นี่เปลี่ยนกลับไม่ได้หรือต่อให้เปลี่ยนเพศกลับได้ก็คงไม่เอาแล้วสินะ 

midnight747

clashamino

เห้ย นั่นมันเพื่อนมึงนะโว้ยยย 5555 มีนมเท่านั้นแหละ ลืมความเป็นเพื่อนไปเลย

tontarn123

เทพเจ้าเล่นแบบนี้เลยเหรอครับ 555
ยังไงก็ยังไม่ชินแนวเปลี่ยนร่างสักทีแฮะ

thenefilim

แล้วมันจะไม่ได้เปลี่ยนกลับคืนแล้วใช่ไหม

kunzitez

อ้าว? แล้วนางเอก(พระเอก)จะกลับไปเจอคนที่บ้านยังไงอ่ะ?
ปล.มีใบ้หวยด้วยอ่ะ งวดหน้าเอาไปแทง 1072

toptime

ขอพรได้ทันใจทั้งสองคน
น่ามีผญ.มาเพิิ่มอีกนะคัับ

DarKSiDeIID

สมหวัง กันหมด แบบนี้ วินๆ สินะ ขอบคุณครับ

poptt1238

พระเจ้าครับมึงก็ให้ตรงเกินป๊ายยยย adapt เอาหน่อยก็ได้ 555555555555

johnywalker

freeland_2531

คำขอกำกวมขนาดนี้ สมเหตุสมผลจริงๆ 5555 
ท่านเทพเยี่ยมมาก..

tuckkyjung

เอาลงด้วย นั่นเพื่อนนะ เคยเป็นผู้ชายด้วย

Supoj Chammalai

::Orz:: อารมณ์พาไปเลย แบบนี้ จะกลับเป็นผู้อีกไหมนะ ::Falling::

Mining231