ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Openload] Rance 1 Hikari Motomete การเดินทางของแรนซ์และชิล1-4จบ [Sub Thai]720P

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 13, 2016, 05:04:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xonly289482

ขอบคุณครับ อยากอ่านรายชื่อที่ว่าเหมือนกันติดอย่างเดียว
อ่านภาษาญี่ปุ่นไม่ออก  ::Crying::

[ไม่ได้ให้นั่งอ่านรายชื่อ แบบว่ามันมีฉากหลังจบอีกนิด คล้ายๆฉากเคลียร์ เหอะๆ]

samsung014

ขอบคุณมากครับ ภาพสวย เนื้อเรื่องก็สนุกมากครับ

mika2009

kapomman

ขอบคุณมากครับ หามานานและครับเรื่องนี้ที่มีซับไทย

bigboy001

แอบอิจฉาพระเอก  ::Crying:: ได้กัลสาว ๆ เพียบ / ขอบคุณสำหรับการแบ่งปันนะครับผม

dragonhead

อ่านคำโปรยของท่าน Kater แล้วชวนหลงไหลไปกับการผจญกามของตัวเอกกับสาวๆ อานิเมะสวยๆ (ดูจากปก)  แนว อาร์พีจี และทาสสาวที่ชวนให้แกล้ง...แต่แอบชอบ..555

ขอแอบปลื้ม..และก้มหัวคารวะ และมอบเหรียญให้...

casawa

::Glad:: ::Glad::ขอบคุณมากครับผม ซึ้งใจที่สุด เป็นกำลังใจในการผลิตผลงานครับผม