ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Paja] Inkon | Lewd Root ว่านรากราคะ [แปลไทย By HypN♥s]**มีซ่อนข้อความ

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 18, 2018, 06:58:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jachal

ชิเกรุเจอรากราคะแบบนี้ ได้เสียวแน่

คุณนายสาวคงไม่หยุดแค่โพรงไม้นี้แน่

blackkids

สายเส้นเหมือน เรื่อง ก้นหอยเลย ดูน่ากลัวๆหน่อย แต่ แต่งเรื่องหลอกเพื่อน จังหวะมันได้จิงๆ 5555

azerothx

จะบอกว่าเด็กแกเแดด ก็พูดได้ไม่เต็มปาก(ตัวเองก็แบบนี้เลย) ::Shy::
แต่ไม่โชคดีเท่าเด็กมัน  ::DookDig::
แบบนี้ก็ยาวไป ชิเกรุ

Phoowadol

เด็กหนุ่มวัยอยากลอง แก่แดดจัดๆ เริ่มติดเซ็กส์ อย่างนี้ เชื่อสิว่าไอ้ที่ดูมาจากหนังสือโป๊. นั้นมันจะได้เอามาใช้จริงก็คราวนี้แหละ ยิ่งคุณนายร้างสวาทมานานอย่างนี้ด้วย เดี๋ยวเถอะๆ โดนสะกิด นั่นนี่ นิดๆหน่อยๆ น้ำเดินแน่. ว่าแต่อะไรมันจะบังเอิญขนาดน๊าน.  ตกหลุมลงมาโผล่าเอาตรงรากไม้ แถมโดนล๊อคขยับตัวไปไหนไม่ได้ด้วย แถมเจ้าเด็กนี่ก็ดั้น บังเอิญโดนเพื่อนหลอกให้มาอีก. แต่ก็นะ มันเกิดขึ้นแล้ว เดี๋ยวต้องดูว่าเจ้าเด็กนี่จะลีลาดีเกินเด็กรึเปล่า....ถ้าทำให้คุณนายติดใจได้หละก็?...............คราวนี้ไม่ต้องแอดูหนังโป๊แล้ว. แสดงเองดีกว่า. อิอิ. ขอบคุณท่าน.  Hypn อีกครั้งนะครับที่ให้ผมเข้ามาเปิดอ่านกระทู้นี้ได้  ขอบคุณครับ
Edit หนะ !? ว่าแล้วไม่มีผิด คุณนาย โดนสะกิดต่อมสวาทจน. ทนไม่ไหว นี่ขึ้นเองเลยด้วยนะนั่น. นายต้องรับผิดชอบเธอไป อีกนานแล้วหละ หนุ่มน้อย. 555

ถ้าสมาชิกทุกคนเม้นท์อย่างท่าน คงไม่ต้องตั้งกฏหรือมีการแบนเกิดขึ้น
ยินดีครับ

qqqqqq

::Glad::ลายเส้นเก่าๆ หน่อยแต่เนื้อเรื่องหน้าจะสนุก ขอบคุณค่า

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน
แบน90วัน

Turbo999

ขอบคุณมากเลยครับ ติดตามๆ

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน/เม้นท์ข้อความห้ามเม้นท์
แบน180วัน

xsoulkung123

เจ้าเด็กนี่ถึงจะโดนว่าเป็นเด็กโง่
แต่ก็โชคดีเอามากๆ ที่เจอของดี
ทำให้เจ้าเด็กนี่สนใจ ต้องลองให้ได้เลย
แบบนี้ได้ติดใจแน่ๆ
::KO::

boba

ลายเส้นแบบนี้ นึกถึง การ์ตูนผี เล่นลาะ ห้า บาทเลย เห็นแล้วขนลุกทีเดียว

oyoyo

นั่นไม่ใช่รากไม้นะ คนแท้ๆเลย 555
ลายเส้นแบบนี้ทำให้ผมนึกถึงการ์ตูนโป๊ลายเส้นคนไทยวาดสมัยเด็กๆเลย

alarbebday1

prakit803

รากอะไรมีนมด้วยอะ

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน
แบน90วัน

dikky

เนื้อเรื่องมาแนวสยองขวัญแต่อ่านๆไปทำไมเสียวลงไข่ได้ครับ ไอ้เด็กน้อยคนนี้ได้ของดีเสียด้วยครับ

panjun

ขออ่านหน่อยนะครับ เดี๋ยวจะกลับมาอีดิต

ว้าแล้วว่าต้องเป็นคุณนายคนนี้ เจ้าเด็กนี่ช่างมีบุญแต่ไม่คิดนะเนี่ยว่าเจ้าเด็กนี้จะเคยทำเมื่อ5ปีที่แล้ว